• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 FW cho N5230 và N5233

Status
Không mở trả lời sau này.

assassinzero

Cứ mà đợi đi nhé :) shoaib10311988 tên nghe lạ quá, ko biết thế nào nữa :) Con nhỏ e đang dùng 5233, cứ đồi mình up cho nó lên C6 hoai :))

hantinhtu_baby

eo. sau X6 chưa có fw C6 nữa. thấy mấy cái mod của C6 bên 5800 thấy mà ghiền :D

X6 mắc tiền rứa mà đi dùng rom đàn em C6 thì giang hồ c =))=))chết.haha=)) Thui để vậy 9hs mà dùng khỏi đụng hàng.
Mà nếu thích thì mình đổi 5800 cho nè.

caotuanan

hay thật,hũm rài trên diễn đàn xôn xao cái dzu này mà mình chỉ bít nhìn thui.khi nào có sẽ đc cảm nhận 1 cách chân thật.bác nào the dõi chừng nào có là mần liền.:D:D

caotuanan

mới ở bên 4rom pnht về và thấy có sự tranh cãi cfw c6 trên 523x đó các bạn.''shoaib10311988'' dự định k phát hành nữa kìa,ở bển nhửng mem đang sd 523x đang iu cầu phát hành đó.k pik sao đây.

quang_khanh_92

trông là có phát hành. anh nào đại za biếu cho pnht chiếc 5230 là có fw C6 trên 5230 liền :)) :))

mathanh

pnht có sản xuất ra 523x đâu mà đi yêu cầu này nọ , đúng là nhiều người cứ nghĩ đó là trách nhiệm của họ thiệt hết biết nói làm sao.

mua máy của ai thì qua đó đòi tự dưng chạy sang pnht đòi và yêu cầu buột họ phải ra fw c6 cho 523x, nói thật nha , nhiều người qua đó la làng thật hoang đường hết biết, họ có sản xuất ra nokia đâu, nokia cũng đâu có trả tiền cho họ khi ra fw cho hãng đâu , bó tay, qua đó đọc xong mấy bài viết tíu muốn chết

caotuanan

thì thấy có 1 số bày viết iu cầu hơi wa đáng thật,ngta có làm thì mình xài k thì mình chịu :D chứ ép buộc j khi ngta k thích.

hahaconbamay

không phải đâu, họ đang tranh cãi vì không có video nào chứng minh cả. nhiều người đang nghĩ là lừa đảo vì thế Mod bên đó đã close lại rồi

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.