• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 sắp đến 523x, tin Hot chính xác từ PNHT

Status
Không mở trả lời sau này.

TungBach

Posted by Adonix Hi!!!

I was busy lately to be able to update you all with the latest news

However, i will announce today to all 523x users that C6 beta testing program has been lunched!

Betatesters will look up for major bugs, report them and contribute to find a fix

The camera bug fix hasn't yet been solved, so i will keep you updated as soon as i have news.

Adonix

google dịch thuật
Tôi đã bận rộn gần đây để có thể cập nhật tất cả các bạn với những tin tức mới nhất

Tuy nhiên, tôi sẽ công bố ngày hôm nay để tất cả người dùng 523x rằng chương trình thử nghiệm beta C6 đã được ăn trưa!

Betatesters sẽ tìm cho lỗi chính, báo cáo và đóng góp để tìm một sửa chữa

Việc sửa chữa máy ảnh lỗi chưa được giải quyết, vì vậy tôi sẽ giữ cho bạn cập nhật ngay khi tôi có tin tức.

cuối cùng người dùng 523x cũng được thỏa mong ước ;;);;);;)

thông tin chính xác tại http://pnht.org/

http://forum.pnht.org/showthread.php?720-porting-c6-cfw-to-523x/page66

Anh em vào vote nào, PNHT đã mở bình chọn để chọn hướng giải quyết là phát hành với camera bug hay ko? Vote lựa chọn 1 hoặc 4 nhá, tốt nhất là 4 :D Tích cực còn đc release nào :)

Originally Posted by Adonix
Guys, i will give the pool around 5 days so that everyone will vote.
After that, i will decide what's best for everyone

Well, the camera app is working, but there is an annoying bug related to Flash that makes the user go and change the profile from auto flash to off in order for the app to work :s That's it! But the flash support info is coded in the camerapp.exe and porting the original camera app isn't working at all.

PS: The phD will be over in 17 november! So now, lots of work and stress

Chỉnh sửa cuối:

hai2041992

ôi ôi ai lớp du =)) chờ mãi mới dc . mà còn lâu lâu ko zj hay còn tét tới khi nokia ngưng sảm suất 523x =))

TungBach

ôi ôi ai lớp du =)) chờ mãi mới dc . mà còn lâu lâu ko zj hay còn tét tới khi nokia ngưng sảm suất 523x =))

họ đã lên tiếng chắc chắn sẽ có hàng sau khi hoàn thiện thôi, kô lo đâu:D;;);;) kiểu này vừa chia tay em 58 có khi sắm 523x về sài mất :)):))

hai2041992

cái vụ camera hình như hơi khó sửa , 523x ko có đèn trợ sáng còn c6 , 58 , 55 đều có đèn >"<

TungBach

có lẽ trong lúc rỗi rãi mình làm sẵn tiếng việt với bàn phím ảo đi nhỉ:D chờ họ ra múc luôn:)) tìm file thì tìm đc chỉ mỗi cái E-com chắc phải nhờ Vip Galabuon anh em àh:D

wimax16vnn

thông tin tuyệt wá, rất nhìu thông tin = video FW C6 trên 523x dc đăng , h mới có thông tin chính thức từ PNHT ^^
chờ thui... lại có cái mới để vọc rồi... và giữa tháng 11 sẽ là FW mới từ NOKIA.........ui ui wá đã ^^

TungBach

mở đầu sẽ là gói âm nhạc dựa trên cấu trúc của Galabuon của 5800, mình tìm bộ file này trên 5233 trước, sau này sẽ có tiếp cho 5230^^

nếu khi C6->523x âm nhạc kô hay = FW cũ có thể sử dụg gói này Mod vào:D>:)>:)>:)

wimax16vnn

mở đầu sẽ là gói âm nhạc dựa trên cấu trúc của Galabuon của 5800, mình tìm bộ file này trên 5233 trước, sau này sẽ có tiếp cho 5230^^

nếu khi C6->523x âm nhạc kô hay = FW cũ có thể sử dụg gói này Mod vào:D>:)>:)>:)

Tungbach "máu " wá, nó chưa fát hành đã có mod fix âm thanh cho nó ^^

ngoanrazor

Well-Known Member
Ae xài 523x chuẩn bị mua thêm cục pin nhé. Test em c6 này tốn pin lắm

Status
Không mở trả lời sau này.