• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 sắp đến 523x, tin Hot chính xác từ PNHT

Status
Không mở trả lời sau này.

kevin150289

chán các pác quá.rầm rộ tý nào.hôm qua e vao check rồi.hi vọng sửa đc lỗi camera nhi? mơ chăng:(

wimax16vnn

ai vote NO thía? ko ủng hộ thì thui còn vào fá đám là sao, người đâu j kì vậy
chắc X6 ghen tỵ đây mà

thainguu

CFW C6 có gì hay hả các bác? chỉ cho em với, em định up Firmware 2.100.102 của India share bên Tinhte.com Huhuhu, sao máy em lỗi quá trời (5233: Lạc việt thoát restart, nUnlock ko tự khởi động (ko dùng chương trình nào chặn cả), ko cập nhật đc bài hát, pin chỉ 1 ngày rưỡi)

wimax16vnn

Originally Posted by Adonix
Guys, i will give the pool around 5 days so that everyone will vote.
After that, i will decide what's best for everyone

Well, the camera app is working, but there is an annoying bug related to Flash that makes the user go and change the profile from auto flash to off in order for the app to work :s That's it! But the flash support info is coded in the camerapp.exe and porting the original camera app isn't working at all.

PS: The phD will be over in 17 november! So now, lots of work and stress

poll sẽ đóng cửa sau 5 ngày, vì vậy ae vào ủng hộ nhiệt tình nhá

17/11 sẽ có hàng C6

NguyenDuyThanh

CFW C6 có gì hay hả các bác? chỉ cho em với, em định up Firmware 2.100.102 của India share bên Tinhte.com Huhuhu, sao máy em lỗi quá trời (5233: Lạc việt thoát restart, nUnlock ko tự khởi động (ko dùng chương trình nào chặn cả), ko cập nhật đc bài hát, pin chỉ 1 ngày rưỡi)
C6 thì bạn thử lên youtube search các video C6 và so sánh với điện thoại bạn bây giờ là biết liền.

@All: Chắc chắn là release với camera bug rồi, các pro modder cố gắng xử lý bug này cho ae tận hưởng bản ngon nào :D

thainguu

lâu quá à.... em vote rồi, ko biết CFW mới dùng hiệu ứng gì nhỉ? Em thích zoomExpress hoặc Glide by Mr.G, hy vọng các pro này có nhúng vào...

NguyenDuyThanh

Lỗi camera đã đc fix 1 phần: chạy đc camera nhưng mỗi lần sử dụng camera phải tắt flash đi (thì 523x ko có flash nhưng fw c6 tối ưu cho c6 có flash mà). Dù sao cũng là 1 tin đáng mừng :D

thanh7401

thành viên pda năng nỗ thật , mới đọc bên pnht trở về đây đã thấy rồi . Hjhj

thành viên pda năng nỗ thật , mới đọc bên pnht trở về đây đã thấy rồi . Hjhj.

cloudzxz

thành viên pda năng nỗ thật , mới đọc bên pnht trở về đây đã thấy rồi . Hjhj

thành viên pda năng nỗ thật , mới đọc bên pnht trở về đây đã thấy rồi . Hjhj.

Topid bên PNHT lập từ tháng 8 rồi thưa bố ^:)^ Bên mình update thế là quá muộn :)|

Status
Không mở trả lời sau này.