• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 sắp đến 523x, tin Hot chính xác từ PNHT

Status
Không mở trả lời sau này.

wimax16vnn

Ý là PNHT ko mún fát hành khi chưa sửa hết các lỗi ( nhất là lỗi camera ), nhưng trước sự mong chờ wá lớn từ người dùng 523x chờ đợi lâu nay thì có thể PNHT sẽ fát hành với lỗi camera ko được sửa , mà sẽ được thay thế bằng 1 ứng dụng camera của hãng thứ 3.( tức cài 1 app camera khác vào thay thế cho app camera của máy) ^^

NguyenDuyThanh

http://forum.pnht.org/showthread.php?720-porting-c6-cfw-to-523x/page66

Anh em vào vote nào, PNHT đã mở bình chọn để chọn hướng giải quyết là phát hành với camera bug hay ko? Vote lựa chọn 1 hoặc 4 nhá, tốt nhất là 4 :D Tích cực còn đc release nào :)

Adonix

Ok guys,
I added a poll to see what people prefer and i will react upon it.

Remember, be wise with your choice and think of the port as a community member and not in a selfish way

NguyenDuyThanh

Mong là ngày mai 11/11 release, ôi 1 ngày đẹp, nhìn anh 58/53 mấy tháng nay nhộn nhịp mà buồn, giờ đã có nhiều hy vọng. Các pro cooker chuẩn bị cook fw mới ra mắt ae nào :D

hackernoki

mình đã poll cho <yes, maybe we can help fix it together>
thanks for all, thanks PNHT

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

ae 523x đâu cả rùi, vào poll cho khí thế nào ^^
vote vote ........

Chỉnh sửa cuối:

traicauhd

Ngày mai là có Fw C6 cho 523X hahhaha \-/
mình vừa vào vote: yes, maybe we can help fix it together (63.83%)

TungBach

đã lập 2 acc để voice, cho anh em, thích rùi nhé, chờ thôi :)), úp lên nữa nè..............anh em 523x đi đâu hết roài :(

p/s: đã cập nhật lên trên cho anh em bình kìa :p

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

Ngày mai là có Fw C6 cho 523X hahhaha \-/
mình vừa vào vote: yes, maybe we can help fix it together (63.83%)

Ai nói ngày mai vậy, chỉ nói 11/11 là ngày đẹp thôi chứ nhỉ :ar!

@All: Ai có thời gian thì clone nick vote đi, cố gắng mất chút thời gian nhưng đc fw mới để vọc, nhớ trước mỗi lần đăng ký nick nên đổi ip bằng phần mềm hoặc reset modem. Chứ ko PNHT phát hiện clone thì lại hủy bình chọn thì chết :(

kangnam

Hĩ !!không lẽ Việt Nam mình hok có ai có thể Cook được C6 cho 523x sao mà cứ phải đợi họ !:-/!:(

TungBach

Hĩ !!không lẽ Việt Nam mình hok có ai có thể Cook được C6 cho 523x sao mà cứ phải đợi họ !:-/!:(

trên lý thuyết là làm đc nhưng có 1 bí mật mà họ kô bao giờ nói ra cho nên.................................phải đợi thôi:D

thanh7401

em cũng đã vote 1 phiếu, chủng bị có đồ chơi mới, thấy sứong người quá :)). Thích nhất cái menu 4x4

Tin từ PNTH

'Hi!!!

I was busy lately to be able to update you all with the latest news :(

However, i will announce today to all 523x users that C6 beta testing program has been lunched!

Betatesters will look up for major bugs, report them and contribute to find a fix :)

The camera bug fix hasn't yet been solved, so i will keep you updated as soon as i have news.

wimax16vnn

ae 523x đâu cả rùi, vào vote nhiệt tình đi chứ
chậm nhất là cuối tuần này có hàng để vọc chứ

ae reg nhìu nick để vote nhá
tránh bị clone , ae đổi IP bằng soft dính kém nhá

vantrong83

Vote vote rùi. Vậy ko biết bao giờ nữa 11/11 rùi mà ko thấy gì hết trơn. Mong là bên PNHT sớm ra lò c6 for 523x để anh em Vn còn vooc nữa.
Nhìn con 5k8 có mà phát thèm. :((
Anh em nào thuộc 523x thì nhớ vào vote. Anh em nào ko thuộc 523x cũng vào vote luôn đi. Ủng hộ và giúp anh em 523x nữa chứ.
Để anh em 523x sớm có FW mới để vooc
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

wimax16vnn

Vote vote rùi. Vậy ko biết bao giờ nữa 11/11 rùi mà ko thấy gì hết trơn. Mong là bên PNHT sớm ra lò c6 for 523x để anh em Vn còn vooc nữa.
Nhìn con 5k8 có mà phát thèm. :((
Anh em nào thuộc 523x thì nhớ vào vote. Anh em nào ko thuộc 523x cũng vào vote luôn đi. Ủng hộ và giúp anh em 523x nữa chứ.
Để anh em 523x sớm có FW mới để vooc
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

hảo hảo ^^^

Status
Không mở trả lời sau này.