• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cá nhân hóa điện thoại đã thực hiện được với V5 và S^3

congtutrensan_9x

Bạn không được phép thêm đối với những string không có %N và %U. và bạn cũng k được phép xoá nếu string nào có %N và %U .muốn đưa symbol vào *.r96 thi phải sửa hex trên điện thoại bạn ah! Đối với v5 và S^3 sửa hex trên điện thoại hơi khó khăn 1 chút! Phải dùng đến bàn phím ảo!
thế sao em vẫn thêm được trong mục tin nhăn hộp thư đến nó gi có bao nhiêu tin nhắn luôn :p

vuong234

Member
thế sao em vẫn thêm được trong mục tin nhăn hộp thư đến nó gi có bao nhiêu tin nhắn luôn :p

mình nghĩ điều đó là không cần thiết và sẽ hơi khó coi 1 chút! bạn up ảnh cho ae xem chiêm ngưỡng đi!

congtutrensan_9x

mình nghĩ điều đó là không cần thiết và sẽ hơi khó coi 1 chút! bạn up ảnh cho ae xem chiêm ngưỡng đi!

tớ đang test cfw mất rồi để tối nhá. đang làm bản để ra phiên bản 4 ở mục hộp tin nhắn thêm đấu lện %N là có mà bạn thử đi.

vuong234

Member
tớ đang test cfw mất rồi để tối nhá. đang làm bản để ra phiên bản 4 ở mục hộp tin nhắn thêm đấu lện %N là có mà bạn thử đi.

nếu như vậy nó sẽ hiện số tin nhắn mới. Mình thì sửa khác. mình thêm symbol bạn ah~

congtutrensan_9x

nhờ bạn cá nhân hóa cái mà khó khăn tớ thì đang bận thi xong lại đang loay hoay làm cfw. mới cá nhân hóa được 55 file :((

vuong234

Member
nhờ bạn cá nhân hóa cái mà khó khăn tớ thì đang bận thi xong lại đang loay hoay làm cfw. mới cá nhân hóa được 55 file :((

trời 55 file, mình làm có 17 file thui nè. bạn định sửa hết tất cả luôn ah!

congtutrensan_9x

trời 55 file, mình làm có 17 file thui nè. bạn định sửa hết tất cả luôn ah!

đã không làm thì thôi làm thì phải hết còn gần 100 file nữa. Ngại kinh ngồi gần tiếng mới được 55file copy and pates hoa hết mắt @@!

vuong234

Member
đã không làm thì thôi làm thì phải hết còn gần 100 file nữa. Ngại kinh ngồi gần tiếng mới được 55file copy and pates hoa hết mắt @@!

Bạn có bít có những file mà đến khi symbian k ai dùng nữa cũng chẳng bao giờ thấy nó xuất hiện không?X_X

yamaha1992

5233 có tiếng Việt thì bạn sẽ sửa trong file Aknnotpi.r96 (.r96 là ký hiệu của gói ngôn ngữ tiếng Việt)

Mod ơi em hỏi file nào để sửa cái ( bào máy bận, không trả lời khi gọi) thành ý mình thích nhỉ. Giúp em với nhé. Thank mod

voanhkuoc

Hởi đau đầu vì tìm giữa v3 vs v5 nhiều sự khác biệt.....những cũng đã hoàn thành tks

voanhkuoc

Bạn ơi cái câu( chắc nó sợ anh đánh lên không nghe máy) là ở mục tên gì vậy

nammontnut

flash bản nào máy bạn chạy bản đấy. chết là sao.:-? có biết gì về fw k mà hỏi bừa vậy?

hi...là thế này bác ơi
e vừa mới nâng cấp bản fw mới cho máy...nếu flash cái này xong thỳ có ảnh hưởng gì đến fw e vừa nâng cấp k vậy???