• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cá nhân hóa điện thoại đã thực hiện được với V5 và S^3

nammontnut

flash bản nào máy bạn chạy bản đấy. chết là sao.:-? có biết gì về fw k mà hỏi bừa vậy?

hi...là thế này bác ơi
e vừa mới nâng cấp bản fw mới cho máy...nếu flash cái này xong thỳ có ảnh hưởng gì đến fw e vừa nâng cấp k vậy???

MinhThang

Manager
hi...là thế này bác ơi
e vừa mới nâng cấp bản fw mới cho máy...nếu flash cái này xong thỳ có ảnh hưởng gì đến fw e vừa nâng cấp k vậy???

Không ảnh hưởng gì đâu bạn, chỉ là thay đổi từ ngữ theo sở thích thôi mà.

nammontnut

Không ảnh hưởng gì đâu bạn, chỉ là thay đổi từ ngữ theo sở thích thôi mà.

ừm...tks bạn nhé
mà flash cái này có khác gì so với flash fw k bạn...mình mới nghịch nên k rõ cho lắm
hướng dẫn mình rõ 1 chút đc k??

vuong234

Member
ừm...tks bạn nhé
mà flash cái này có khác gì so với flash fw k bạn...mình mới nghịch nên k rõ cho lắm
hướng dẫn mình rõ 1 chút đc k??

Bạn cư làm theo hướng dẫn như bài viết của mình, vướng mắc ở đâu thì bạn hỏi. Mình và các mem khác sẽ giải đáp giúp bạn. flash không có gì khác so với flash nâng fw

nammontnut

Bạn cư làm theo hướng dẫn như bài viết của mình, vướng mắc ở đâu thì bạn hỏi. Mình và các mem khác sẽ giải đáp giúp bạn. flash không có gì khác so với flash nâng fw

bác chỉ rõ hộ e bước này đc k:
-Dùng Nokia cooker đưa file đã sửa vào rom, thay cho những file có sẵn của nhà sản suất và lưu lại
e không rõ phải làm ntn???

vuong234

Member
bác chỉ rõ hộ e bước này đc k:
-Dùng Nokia cooker đưa file đã sửa vào rom, thay cho những file có sẵn của nhà sản suất và lưu lại
e không rõ phải làm ntn???

Bạn tải navifirm về cài vào pc, rùi dùng navifirm tải FW mà máy bạn đang dùng, chú ý tải đúng RM và Ver cao nhất nhé tải navifirm
Sau khi tải được fw phù hợp với máy, dùng nokia cooker đưa file *.r96 vào roft như hướng dẫn ở trên

nammontnut

Bạn tải navifirm về cài vào pc, rùi dùng navifirm tải FW mà máy bạn đang dùng, chú ý tải đúng RM và Ver cao nhất nhé tải navifirm
Sau khi tải được fw phù hợp với máy, dùng nokia cooker đưa file *.r96 vào roft như hướng dẫn ở trên
e k biết dùng nokia cooker đưa file *.r96 vào roft ntn :(

vuong234

Member
e dùng C5-06 RM-816 V22.6.007
Link file e đã sửa: http://www.4shared.com/file/-gMevFqE/Aknnotpi.html
bác làm giúp e với...và chỉ e bước tiếp theo làm ntn luôn với nhé
tks bác

Trên navifirm làm gì có RM816 hả bạn!