• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC BẠN BIẾT ĐẾN PDAVIET BẰNG CÁCH NÀO

Bạn biết đến PDAVIET bằng cách nào?

• Total voters
    216

HaChau

Super V.I.P
Mình biết đến PDA từ xda-developer sau khi tìm thấy một số ROM của các cao thủ tại đây up lên đó.

Thật là ngược đời nhỉ?
Hehe, đúng là cũng hơi ngược đời :D
Dù sao, qua kiểu gì thì anh em cũng hội tụ, làm quen với nhau ở đây rồi :))
Cùng chung sở thích, chia sẻ đam mê với PPC mà...

Hồi đầu năm 2006 dương lịch, mới mua con O2II, lần mần search trên mạng ra trang MF. Thế là tham gia đến tận bây giờ, và cũng chỉ thực sự tham gia bên MF và PV, đâm nghiện :) Các trang khác về PDA không cho mình cảm giác đó.

bkxd98

Còn tôi thì vừa qua thì muốn cưới 1 em ppc bị chồng bỏ rơi, search trên mạng thì ra được forum này, bây giờ thì cưới được rồi nhưng chưa post đủ 10 bài nên chưa vào trang download được, hic.

HaChau

Super V.I.P
Còn tôi thì vừa qua thì muốn cưới 1 em ppc bị chồng bỏ rơi, search trên mạng thì ra được forum này, bây giờ thì cưới được rồi nhưng chưa post đủ 10 bài nên chưa vào trang download được, hic.
Chào mừng bạn đến với PDAViet!
Trang DS không phải là cái gì ghê gớm như bạn tưởng đâu. Chịu khó vòng qua 1 chủ đề, theo dõi hết chủ đề đó thế nào cũng thấy file đính kèm hoặc link ở ngoài cho bạn download thôi.

Thân!

huythanhv2

Hix, tình hình là mình vẫn chưa có đủ bài để vào DS mà con EXEC mới mua thì ghiền quá :((
Hix, ko mún spam mà vẫn phải spam :-w

kipkip

Hix, tình hình là mình vẫn chưa có đủ bài để vào DS mà con EXEC mới mua thì ghiền quá :((
Hix, ko mún spam mà vẫn phải spam :-w

Khổ thân bác.Spam ở đây cũng bằng thừa thôi vì đâu có đc tính bài đâu

hiep_nth401

Khổ thân bác.Spam ở đây cũng bằng thừa thôi vì đâu có đc tính bài đâu

may sao mình thấy cái bài này chứ ko thì post khổ công mất 10 bài liền trong cái box này,mem mới và gà cũng chưa biết viết gì cho đủ 10 bài đây hic hic

doananh

Mình thì muốn mua P990i nên seach trong google thế là ra một đống trang, mình lại chọn được trang Pdaviet.net này he he. Thế là giờ cứ thích ngày lên đây chút thế mới hay chứ.

connguab

Chỉ 1 lần vô tình lang thang trên mạng mà bây giờ mình phải khổ, hic hic...mình như con nghiện ấy, ngày nào cũng phải vào diễn đàn PDAVIET, k ấy thì mình chịu k nổi, khó chịu lắm......có ai cứu mình với......

xoxoxo

rank của PDAVIET cao kinh em cũng search google ...... biết đến PDAVIET và chắc định cư ở đây thui

ktuan7286

Bữa nay lướt Web thấy diễn đàn này thật tuyệt.Có rất nhiều tin tức mình cần .Thế là đăng kí thành viên ngay.XIn dược cảm ơn ADmin và tất cả các bạn tham gia diễn đàn này.Chúc DĐ ngày càng hoạt động tốt hơn và có nhiều tin tức mới hơn. Thân ái!

XuanLam

Em là người rất mê điện thoại. Một lần có đứa bạn Em nó giới thiệu cho một trang web tên là www.pdaviet.net trong đó có hướng dẫn cài đặt game dành cho điện thoại v..v.. Em thấy hay hay nên đăng ký luôn. Nhờ đó mà Em biết đến diễn đàn này!

kaka1111

mình biết PDAviet từ Google khi đang mày mò một số tính năng của O2 mini, công nhận ở đây có nhiều chương trình và hướng dẫn hay ghê

Hero1711

Mình biết PDAVIET qua người bán O2 cho mình. Mình xem qua và thấy ở đây có rất nhiều soft hay.