• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC BẠN BIẾT ĐẾN PDAVIET BẰNG CÁCH NÀO

Bạn biết đến PDAVIET bằng cách nào?

• Total voters
    216

connguab

Mình cũng vô tình biết thôi, 1 lần lang thang trên mạng , dạo quanh các forum mình thấy địa chỉ PDAVIET.COM lạ lạ nên vào thử. Hổng ngờ vào rồi riết đâm ghiền luôn, ngày nào cũng lên 3,4 lần......

tubua

Mình biết đc PDAVIET.COM là qua một Ông Anh đang sử dụng PPC nói cho. hehe....

parismania

Mình mới mua con hx 2750 nên lang thang trên mạng tìm nơi 8 về PDA, ông trời run rủi thế nào, search 1 hồi Google lại đưa vô đây.

tommylinh

Mình cần phần mềm cho smartphone, search google thấy đường dẫn đến PDAViet. Một diễn đàn rất bổ ích

leanh2

Trong lúc vọc cái wisbar theme thì mình search google ra pdaviet, vào đây tìm được nhiều skin, lại có hưỡng dẫn đầy đủ. Mình thấy rằng pdaviet là trang web chuyên về PPC nói riêng cũng như di dộng nói chung khá là lớn và có quy mô. Ở đây gần như có đủ hết những gì mà một người dùng di động cần có và cần biết.

kiddshady

_Em biết được trang này qua anh HuuTien. Đây quả là một sân chơi hết sức hữu ích đối với em. :)

Hanoi74_3000

Mình biết trang này do nghe một số người hay lô đề quảng cáo UTXD chủ mục Lô, đề cho đánh chịu -> Thế là phải tự mò tìm thôi.

Badamgiak23

Super V.I.P
Từ khi Mobifuns.net không còn,lang thang trên mạng mà chẳng biết đi đâu,ác cảm với GSM từ sự cố Motorola nên cũng chẳng bao giờ vào.May có AnhQuynh2007 giới thiệu mới biết đến PDAVIET,cảm ơn Quỳnh nhé.

Chúc toàn thể anh em PDAVIET sức khỏe dồi dào !

wonbi

lần mò trên net thấy pda viet, vào mới biết cùng 1 chủ với mobifuns...