• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC BẠN BIẾT ĐẾN PDAVIET BẰNG CÁCH NÀO

Bạn biết đến PDAVIET bằng cách nào?

• Total voters
    216

Vietvnn

Super V.I.P
Tơ viết pdaviet vì tớ mới mua đt O2s :D
CHủ đề là "BẠN BIẾT ĐẾN PDAVIET BẰNG CÁCH NÀO" chứ có ai hỏi bạn "viết" cái gì đâu? cái này củng gọi là spam đấy.:D

tqt

Ngày trước tham gia trong MF, sau chả thấy MF đâu nữa cả. May mà vào google search thông tin về điện thoại thì tìm ra được PDAViet

ThuHien

Trước đây mình ghét cay ghét đắng trang này vì ông chồng tương lai Mod MrTrung suốt ngày thấy cặm cụi post bài :D:D:D:D:D:D Nhưng dần dần mới thấy hay hay nên đăng kí để học hỏi thêm thôi :D:D:D:D:D

NguyenQuang

Super V.I.P
aha chào vợ tương lai của chú Trung
từ hôm gặp cô chú tại hà nội nay mới thấy cô lên tiếng . cai quần bò tomy MR Trung mua cho cô tại cửa hàng anh giwois thiệu vẫn đẹp đấy chứ. Có dịp về Hạ long sẽ bảo Trung dẫn đến nhà chơi
mà này cô dừng nhuộm tóc nhiều nữa, đi với chú Trung kg hợp đâu

tranhoangquyen

Tìm qua Google. Mãi mới tìm thấy, hồi trước ở mobifuns rồi không vào được nữa. Cứ tưởng bị die rồi hóa ra lại chuyển qua đây. Giờ lại có đồ + kinh nghiệm để vọc tiếp rồi.

hoangdai

Đang lang thang trong Google tìm soft cho PPC thì tình cờ nhìn thấy pdaviet.net, vào coi thử xem thì thấy ghiền luôn. :D Thank you!

ulmd

Còn mình thì biết thông qua forum của HHVN, lúc đầu ngạc nhiên khi thấy 1 số link bị biến thành #!#!#!#!#!#!#!, qua 1 tuần tìm hiểu mới biết nó filter chữ pdaviet.net =))

cubo

Banned
Hic seo bọn HHVN chơi kỳ dzậy ta?Chơi ko bai lây tí nèo he he he -----pochân.tay.nước mắm nước tương luôn

Huycl2507

Hic seo bọn HHVN chơi kỳ dzậy ta?Chơi ko bai lây tí nèo he he he -----pochân.tay.nước mắm nước tương luôn

Bọn HHVN có tiếng mấy cái vụ này mà:D .Bó tay.com với HHVN:))