• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC BẠN BIẾT ĐẾN PDAVIET BẰNG CÁCH NÀO

Bạn biết đến PDAVIET bằng cách nào?

• Total voters
    216

DreamExec

=D> Nemmatlanh đầu độc mình vào con đường đến với PDA cũng như dẫn dắt mình đến với PDAViet. Không máy nào dùng thích như exec. ngon, đẹp....

danny

Hihi tui thì biết được thông qua chữ ký của bác Phạm Quang bên diễn đàn cũ bên mobifuns

hondaxanh

tôi biét PDA VIET wa thằng bạn . ^_^

tôi dang xài con Mpx220 . Thấy cũng gôd !

Last edited by a moderator:

thichmm

Tui lang thang bên forum khác tự nhiên thấy bài bác Quang nói PV là forum mới của MF nên mới biết đường quay trở lại, không chắc cũng mù tịt.

Vitdao

Well-Known Member
Mình biết qua PDA Việt vì hồi còn ở MoBifuns.net cơ,khi mobi sắp giải tán có giới thiệu đến PDA Việt nên mình mới biết, hy vọng PDA Việt sẽ trở thành trang web di động mạnh nhất nha!

thangmymobi

Còn em thì được sự giới thiệu của anh LuongQuang trong lúc đang tìm đồ chơi cho con o2 mini và mới khám phá ra "thế giới xung quanh ta thật bao la nhưng cũng thật gần gũi và những bạn bè của ta tuy ở rất xa mà lại rất gần.Mỗi khi có ai trong gia đình PDAVIET gặp khó khăn là cả nhà điều quan tâm lo lắng,ôi thật quí biết bao

Tom_codon

Super V.I.P
Ặc Admin cũng bào đây Spam nha ...!
Anh châu quản lí bên này chém khẩn trương đi nào :D :D :D

Ặc, hai bác Mod và Admin cùng spam :D, mình biết đến PDAviet lâu quá rồi nên không nhớ là làm sao biết :D.

dOOyOusEE

Mình vừa mua con O2 Neo nên mới bắt đầu tìm hỉu những website liên quan đến PPC,thế là lạc vô PDAviet :D

cảm thấy rất hay và thú vị:)

BatKid

Super V.I.P
Mình vừa mua con O2 Neo nên mới bắt đầu tìm hỉu những website liên quan đến PPC,thế là lạc vô PDAviet :D

cảm thấy rất hay và thú vị:)

Đã lâu kg gặp sếp :D , sếp còn nhớ em chứ :))

Utxd

Ặc, hai bác Mod và Admin cùng spam :D, mình biết đến PDAviet lâu quá rồi nên không nhớ là làm sao biết :D.

KTS có nhầm không ? PDAVIET mới thành lập có mấy tháng mà sao lâu được :))