• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC BẠN BIẾT ĐẾN PDAVIET BẰNG CÁCH NÀO

Bạn biết đến PDAVIET bằng cách nào?

• Total voters
    216

thinh1332

mình thì vô tình biết đến thôi
ngối đang kiếm sòt cho PDA..
lại kô biết nhiều trang web..
vô tình type địa chỉ của PDA viet vào:))

V

vietnam123

Guest
Mình chơi trên MFs đã lâu. Tự nhiên bị tịt ngóm.

Qua mấy diễn đàn khác, thấy bàn tán đến 1 cái tên PDAViet nên ghé qua thử. Ai dè toàn người MFs.

Nhưng không chuyển được hết CSDL sang phí quá.

trungkt

hồi xưa mình cũng vào MF nhưng hồi đấy thì chưa có PDA, Giáng sinh vừa rồi được tăng hp6828 cũ thế là lần mò ra PV, mình thấy ở đây các mod rất nhiệt tình:)

bucvuong

Biết thông qua tìm hiểu dthoai dùng được WIFI, lấy em O2 NEO ngay khi em vừa mới ra

Mình thì được giới thiệu sau khi mua PPC về, do bạn bè chỉ thôi. Dần dần mình thấy trang web này rất có ích và thân thiện nữa :D

thematrix

mình thì vô tình biết, log mãi MF ko được nên vào trang khác xem thì thấy link :D

boypluto

Hồi trước lang thang trên web thấy MF. Sau 1 thời gian vào mãi không được liền lên google tìm. Thấy PDAVIET hay quá tự hỏi tại sao không tìm thấy nó sớm hơn. Không ngờ, không ngờ rằng PDAVIET chính là MF hê hê

kid000

hehe,tui thì click lung tung trên mấy trang web đt như thegioididong.com,mainguyenmobile.com hay gì gì đó tự nhiên thấy trang web này :D ,giờ phải spam nhìu nhìu thì mói có cơ hội download ;)

wan

e thì gà wá ko biết gì về ppc nên hỏi thằng bạn nó chỉ cho trang này thế là phải vào sì pam hehe

vyetdh

Mình tậu được chú MiniS đang loay hoay muốn uprom thì được anh bạn giới thiệu cho phần hướng dẫn uprom cho WIZARD của utxd và kết PV ngay lập tức :)

S

sweetvietguy81

Guest
Còn tui ngày nào cũng phải log in vào MF thì tối mới ngủ ngon được tự nhiên có 1 thời gian ko vào MF được nữa, chạy lung tung khắp các 4fum cuối cùng mới biết MF đã thay tên đổi họ :D

loveblue

Super V.I.P
Năm trước xài phần mềm load từ MF ko hà! tự nhiên ko vào được nữa nên cũng như các bạn thôi, chạy lung tung nhưng PV tưng bừng hơn nhiều , nhưng lần này muốn dl cũng ráng cố gắng chấp hành, nhưng xin có ý kiến: phải chi có phát hành thẻ VIP thì ủng hộ hai tay=D> =D>

bigrantanplan

Mình biết qua thằng bạn; hỏi thăm nó trang nào có nhiều soft cho PPC thì nó chỉ qua đây :)