• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC BẠN BIẾT ĐẾN PDAVIET BẰNG CÁCH NÀO

Bạn biết đến PDAVIET bằng cách nào?

• Total voters
    216

carrick1984

Còn mình biết đến Pdaviet là do đi kiếm phần mềm cho con Qtek9090 găp ông anh ông ấy chỉ vô Pdaviet.net cần cái gì có hết.Thế là nhào vô thôi.

djtrungkien

cám ơn vanhuan đã nhớ đến anh.Còn bản thân mình trước đó là thành viên bên motofunvn.com biết PV từ đó

P

Professional

Guest
Qua bạn bè giới thiệu nên biết!!!:)

VietnamMod

Em biết đến PDAVIET là do anh Tới giới thiệu. Trưa nay đến cửa hàng của bạn anh ấy giao mấy cái SIM và nhờ anh ấy cài giúp ít games nên đã nhờ lập hộ nick!

NguyenThanhLuan

Em biết đến PDA là do anh Trọng bảo làm việc chăm chỉ thì anh có pm ngon !
hic, lúc đầu thì e chỉ biết post bài để kiếm số lượng để mau mau được pm của anh ấy .Trong quá trình e post bài thì gặp anh Tuấn , anh đáy giúp đỡ e rất nhiều và thấy trong PDV có rất nhiều cái hay ...và từ đó em rất yêu mếm PDV . hjhj

hita_618

Mình dò dẫm tìm thông tin về điện thoại, được mấy thằng bạn chỉ, kiu là trang này có rất nhiều thông tin được giải đáp rất kĩ lưỡng, thế là trở thành mem ^^.

newstrung

Lang thang trên 5s, gặp 1 anh bán Pocket PC giá quá rẻ thế là hốt luôn, sau đó mới biết tới trang pdaviet.net thân yêu này. hihi.

blacklouse

2 năm trước, mua được con SPV M500 (O2Mini) giá rẻ, tưởng bở, hic, hóa ra nó lock sim, điên máu, search 1 cách điên cuồng "unlock, O2Mini, SPV M500, mở khóa, ...." <--- còn nhiều lắm. Cuối cùng lòi ra cái 4rum này.