• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC BẠN BIẾT ĐẾN PDAVIET BẰNG CÁCH NÀO

Bạn biết đến PDAVIET bằng cách nào?

• Total voters
    216

NokuaN70

Well-Known Member
Kể từ lúc biết đến UIQ là trở thành 1 con nghiện lúc nào chẳng hay, ở nhà rảnh thì mở PC để đấy, bận thì tranh thủ bằng mobile, hôm nào mà kg vào giống như thiếu hàng ấy :D....
Posted via Mobile Device

poison071089

Qua google hồi mới mua đc 1 em O2s, bây giờ đã qua mấy đời đt nhưng vẫn sát cánh pdaviet!
Posted via Mobile Device

HuynhThanh

Mình biết rất tình cờ ở google thui! Đk nick cũng khá lâu rùi! Nhưng mới vừa lụm em Touch HD hồi trước tết là ghiền luôn PDAViet! Hình như ngày nào cũng phải điểm danh mới chịu được!:D

kugiangpro1989

Biết PDA wa 1 lần tìm kiếm cer và key cho 5800. Diễn đàn rất thú vị và hay nhiều thành viên có những phần mềm rất hay.

QuangThang89

Well-Known Member
Biết đến PV nhờ SM XuanTruong, lần đó kiếm rom cho con O2 Mini nên qua bên diễn đàn thegioididong, bít được số điện thoại của anh ấy nên anh ấy nói sang đây kiếm rom cho O2 Mini, từ đó ghiền PV luôn, 1 ngày ko vào là chịu ko nổi :D

TruongHan

Super V.I.P
Bất kỳ foum nào chuyên về Mobile và IT trong hay ngoài nước gì mình cũng có cái nick hết.Bởi vậy không nhớ nỗi đã biết tới PV như thế nào,chỉ nhớ man mán hình như là lần đầu down ROM của bác Phạm Quang thì phải 8-|

vuongtrungduong

tầm tháng 11 năm ngoái mua đc con P990i cũ,thế nào mà trong phần "Saved Web" của nó lại có trang PV,thế là nghiện!cái gì nghiện thì ân hận chứ cái này nghiện...ko bao giờ hết ân hận là sao ko biết nó sớm hơn!

xuandung11a2

Well-Known Member
Nghiện PV nó khổ thế đấy,ngày nào cũng phải lên ,không thì bứt rứt khó chịu quá à.....
E biết đến PV lúc mà tìm game cho con P910i,game gì nhỉ...À,game giả lập MGS ,.có mấy trò giả lập hay phết..Lần ấy vào fidnh như gặp ngay bài của bác badamgiak gì gì đó,bác này có avatar là hình con khủng long xanh ý...Lúc ấy link download die nhiều lắm...

thanhtu8888

lúc đầu mình sài ngage đâu có biết tới pdaviet chỉ lượng lờ ở mấy trang khác sau này mình đổi sang dùng n72 thì đang kiếm phần cho nó trên google thì tình cờ mình mới vào pdaviet.net, thấy anh em trên pdaviet chung sức quá nên mình tham gia luôn :D

Sontantap

PDAviet muôn năm

Lần đầu xài O 2 hệ điều hành WD rất lạ lẫm so với cái đầu tiên dùng để nghe gọi của mình, thông qua các chưong trình trên TV nói về các diễn đàn. Thế là mình tìm đến PDAviet với một lần đầu tiên tự tay Up ROM cho con dế này , cảm giác vừa hối hộp, vừa lo sợ và rất mừng theo các hướng dẫn của các bạn mình đã up thành công. Bây giờ mình đã xài Symbian nhưng vẫn còn nhớ cái hương vị của lần đầu gia nhập để đươc tận tay thực hiện những việc mà xưa kia mình chỉ tưởng là của các kỉ thuật viên điện thoại.Và cũng từ đó mình thường vào PDA, dù sau đây cũng là mãnh đất tốt cho những ai thích công nghệ mới, trái lại nhiều nơi khác, nơi mà chỉ cần một cú "click" có thể đưa ta vào địa ngục mà không hay.PDaviet muôn năm!=D>

Nguyen_Minh

Em biết pda qua Phần mềm gõ tiếng việt của Đoàn Anh Tài (Tìm trên google ra đc) HEHE

TruongHan

Super V.I.P
Còn mình thì biết đến PV trong 1 đêm mưa gió bão bùng và đang cần ROM cho con Cingular 8525 :))