• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC BẠN BIẾT ĐẾN PDAVIET BẰNG CÁCH NÀO

Bạn biết đến PDAVIET bằng cách nào?

• Total voters
    216

holitraco

Lần đầu tiên khi đi mua con O2 XDA EXEC, nghe bọn bán hàng nói, đừng cài nhiều, chưa biết, cài làm gì. Thế là về, ngồi chọt chọt, ngoáy ngoáy, phá, tưởng hỏng, vất xó rồi. Sau đó nghĩ lại mình là thằng thông minh, vào mạng search qua Google và hiện ra một loạt trang hướng dẫn và sử dụng ppc. Thử vào làm thành viên 1 vài trang và cuối cùng thì quyết định chỉ quan tâm đến pdaviet.net thôi

AnhChang1102

Em biết đến Pdaviet qua Google trong 1 lần ngồi Search phần mềm cho con O2 mới mua :"> Rất chi là vô tình nhá ;)) Hồi đấy em gà lắm chả biết gì hớt :"> Vào Pda việt đọc hoa cả mắt lục đủ thứ mới hiểu biết 1 tí tị tì ti :"> Thanks PDAviet :x

Kzak

Chào cả nhà. Còn em biết đến PDA Việt là nhờ 1 người bạn có cái tên rất ngộ Bete. Hehehe...

htdungcaonguyen

Thấy anh bạn có con o2mini, chưa dùng bao giờ nhưng thấy thích quá tậu cho mình một con. trong lúc seach trên Google: PDA để tìm hiểu về con PPC thân yêu, thế là PDAVIET chở thành ngôi nhà thân yêu!

vujapmtc

Mình đang lang thang trên internet tìm software .thế là gặp thằng bạn cho cái link .thế là từ ngày ấy .mỗi khi online PDAviet.net là diễn đàn đầu tiên mình vào.Bây giờ mình cảm thấy nó ko thể thiếu cho mình và cũng như các bạn.

hoctronam

một sự tình cờ khi vào tiệm internet,mình gõ chử pda,,và thấy trang này,
đang nhập vào,thế là mê lun đấy !

haibahai

Một lần đi sửa máy miniO2 tôi đã thấy chuyên gia truy cập vào trang web này. Sau đó dùng thử thì thấy rất hay và mê luôn!
Đây là một trang web có ích và thân thiện!

platinum22

Mình cũng lang thang ở mấy diễn đàn như tỉnh tế,hoangpcc.net, handhledvn... nhưng mình vẫn chết mê chết mệt ở đây...cám ơn các bạn.Còn 1 điều nữa là thỉnh thoảng mình ko thế nào truy cập vào diễn đàn được mà chưa biết nguyên nhân

kimakon

Tui search trên Gôgle thì kiếm được trang web này, đọc vô là thấy trang web rất hay :D,

roma

Mình dùng PDA hơn một năm nay ! thường hay sinh hoạt tại GSM , HHVN và Thiênlong ! nhưng khoảng nửa tháng trước vô tình seach mấy phần mềm nên biết được PDAviet. nhận thây đây là một dien đàn vô cùng kỉ luật và cách quản lí rất khoa học, các chuyên mục rõ, dễ tìm kiếm.
Mình quyết định Pdaviet.net là ngôi nhà của mình , từ khi biết Pdaviet mình chỉ còn vào mỗi diên đàn này mà thôi !
Cám ơn anh em !

vanbon

chào các bạn

một ngày đẹp trời kia mình đang lang thang trên internet,mình vào google roi mình tìm:himaupgradeut thế là mình tìm đến với pdaviet .ở đây mình tìm thấy rất nhiều điều thú vị.

longtu9000

Mình mới gia nhập diễn đàn mong ae giúp đõ.Minh biết đến pdaviet.net là do lên google search tìm phần mềm cài điện thoại ò mình ,và thấy hay nên đăng ký

hoachampa

Em mang PPC đi cài phần mềm ..... Thấy anh kỹ thuật viên lên website PDAVIET lấy phần mềm

7777777

Ông anh giới thiệu và tạo luôn cái nick này cho em...chưa biết gì nhiều, mong được quý vị chỉ giáo!

Anhtoitb

Không nhớ chính xác là mình đã post lý do chưa nữa, nhưng em biết đến PDAVIET là do sự giới thiệu của ông anh rể. Ông ấy là dân nghiền PDA nhứt đó, rất khoái dùng PPC nhưng lại cực lười trong việc post bài lên diễn đàn nên thành thử em lại tích cực hơn!
Nick của người giới thiệu em với PV là: Minhhieu
còn người giúp đỡ và hướng dẫn em nhiều là: Badamgiak23

2nhoc

Mình được bạn bè giới thiệu vào.Mong mọi người chỉ bảo mình với.Cảm ơn cả nhà trước nhé