• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các lý do để chúng ta tiếp tục gắn bó với DHD

takaru

Mình hứa là khi mua được em này thì không mua em nào khác nữa..............nếu em khác không mạnh hơn em này:p
Ặc , bác quay về thăm " nhà cũ " phải không ạ . huhuhuhu .Tại cái thằng HTC nó cứ " chơi " khách hàng . Cái sau ngon hơn 1 tí so với cái trước . Nhưng vài cái 1 tí ấy cộng lại thì ....

sheva2202

Ặc , bác quay về thăm " nhà cũ " phải không ạ . huhuhuhu .Tại cái thằng HTC nó cứ " chơi " khách hàng . Cái sau ngon hơn 1 tí so với cái trước . Nhưng vài cái 1 tí ấy cộng lại thì ....
hix, như sensation vừa ra là 1,2ghz chưa xài nóng tay thì nó lại nâng cấp lên sensation 1,5ghz =,= đua theo thì có mà toi mấy bác ạ :(

nightman

Cũng ngó nghiêng mấy em HTC mới nhưng chưa em nào hơn hẳn DHD ngoài RAM. Đã vậy thì chờ luôn cái 2,5 Ghz của Qualcomm đổi 1 thể các bác ạ

ccasanova

đơn giản 1 điều thôi, chạy theo công nghệ k baoh là đủ....( trừ trường hợp có điều kiện) còn như e sau khi root máy và up rom khác vào thấy máy chạy rất mượt và nhanh nên chẳng có ý muốn đổi
tất nhiên là nếu có tiền, e vẫn khoái con sen hoặc evo 3d
nhưng thời điểm này đây, e vẫn rất chim ưng HDH

lebonghoatan

DHD có thể lên Android 4.0 Sandwich ko nhỉ? Nghe nói mấy em SE Arc...j đó cấu hình tương tự mà cũng dc cập nhật?

takaru

Ngoài lề 1 chút . Các bạn cho mình hỏi mua điện thoại HTC tại Singapor thì thế nào và giá cả có rẻ hơn ở VN không ?
Thanks All

nguyen_lee

cho e hỏi tý. có anh e nào ở vinh không ạ? e dùng dhd muốn giao lưu mà ở vinh thấy ít quá. ai ở vình mà dùng htc dhd thì alo 0984523000 ta giao lưu nhé

red87

lúc đang phân vân giữa DHD và IP4 ! quyết định mua DHD vừa tiết kiệm hơn lại vừa đáp ứng được nhu cầu về công nghệ! love DHD

takaru

E đã chia tay e nó để sang evo 3d rồi . Vừa bán ngày hôm trước thì hôm sau có ship rom với sense 3.0 . Vừa mừng vừa tủi . Theo e thì nếu có đk thì lên đời còn không thì thôi . DHD có quả camera mà e evo 3d của e thèm nhỏ dãi . chụp ảnh 2d không được đẹp cho lắm .

takaru

Ôi , tôi nhớ em DHD của tôi quá . huhuhu . sẽ có 1 ngày tôi quay về với e ấy . khi hàng đã qua sử dụng còn 4 củ . huhuhu

takaru

Ôi , tôi nhớ em DHD của tôi quá . huhuhu . sẽ có 1 ngày tôi quay về với e ấy . khi hàng đã qua sử dụng còn 4 củ . huhuhu .ai bán không , tôi mua ngay .

buihieupda

E đã chia tay e nó để sang evo 3d rồi . Vừa bán ngày hôm trước thì hôm sau có ship rom với sense 3.0 . Vừa mừng vừa tủi . Theo e thì nếu có đk thì lên đời còn không thì thôi . DHD có quả camera mà e evo 3d của e thèm nhỏ dãi . chụp ảnh 2d không được đẹp cho lắm .
Ôi , tôi nhớ em DHD của tôi quá . huhuhu . sẽ có 1 ngày tôi quay về với e ấy . khi hàng đã qua sử dụng còn 4 củ . huhuhu .ai bán không , tôi mua ngay .
mới làm em DHD 7 củ đây. đang lăn tăn giữa EVO 3D và em này nhưng như bác nói thì cũng không nuối tiéc với evo 3d lắm.

buihieupda

Úi, HDH mới giờ còn 7 củ thôi à cụ?
mới làm (mua ) chứ không phải mua mới nhé , hehe. =))
bên này còn sách tay 8tr290 nhé giá 3/1/12 HTC Desire HD . Giá : 12tr7 --> chính hãng
đang vui duyên mới với bản ROM duới chữ KÝ

Oxilo

Mới lấy một em bên TT được 3 ngày, giá 7530, hôm nay coi giá trên TGDĐ thấy trên 12tr tự nhiên thấy ớn ớn sao đó (chênh lệch nhiều wá, ko biết có mua nhằm hàng đểu kô). Nhưng thấy TT cũng bề thế, bảo hành 12 tháng nên cũng yên tâm chút xíu (ko biết lúc bảo hành có giở trò gì ko?). Rất ngứa ngáy với vụ up rom (trước giờ xài cái nào cũng phải up rom mới chịu được) nhưng nghe nói up là mất bảo hành nên cũng đang lăn tăn. Cảm nhận khi xài con DHD là quá tuyệt vời so với cái giá đó.

nghienPC991

tiền không là vấn đề, mình thích khiểu dáng trông MAN lắm. không dài và thon như mấy em SEN hay EVO . chưa được cầm SEN XL.

Nếu mình "đủ lực" phát ngôn như bác chắc làm thêm em nữa. Hai tay hai súng cho nó.....mạnh ;;)