• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Các lý do để chúng ta tiếp tục gắn bó với DHD

hoamax45

mấy bác cho e xin i kiến dc k ah,e muốn tậu 1em dhd bên ttmobil dc k.sao e nghi wa,thấy giá rẻ,tại hok đủ tiền mua chính hãng:D

nghienPC991

mấy bác cho e xin i kiến dc k ah,e muốn tậu 1em dhd bên ttmobil dc k.sao e nghi wa,thấy giá rẻ,tại hok đủ tiền mua chính hãng:D

Giá em DHD tham khảo bên phongcachmobile tầm 7tr6 đó bác. Khi mua bác kiểm tra hàng thật kỹ vào. Chẳng hạn như em nó có 2 tem void. Bác mở nắp bên dưới (khu vực cắm Sim và thẻ nhớ) và nắp bên phải (khe chứa pin) là thấy 2 con ốc nhỏ xíu trên đó có dán tem màu đen ghi chữ void màu trắng. Nếu còn nguyên 2 tem đó tức là hàng zin. Tiếp nữa bác để ý đi kèm với DHD là thẻ nhớ MicroSD 8GB class 2 của Samsung. Kiểm tra 2 bước đó thấy ok thì cứ yên tâm mà đưa nàng về dinh thôi bác ợ ;;)

mitai

Giá em DHD tham khảo bên phongcachmobile tầm 7tr6 đó bác. Khi mua bác kiểm tra hàng thật kỹ vào. Chẳng hạn như em nó có 2 tem void. Bác mở nắp bên dưới (khu vực cắm Sim và thẻ nhớ) và nắp bên phải (khe chứa pin) là thấy 2 con ốc nhỏ xíu trên đó có dán tem màu đen ghi chữ void màu trắng. Nếu còn nguyên 2 tem đó tức là hàng zin. Tiếp nữa bác để ý đi kèm với DHD là thẻ nhớ MicroSD 8GB class 2 của Samsung. Kiểm tra 2 bước đó thấy ok thì cứ yên tâm mà đưa nàng về dinh thôi bác ợ ;;)
Em vừa mới tậu một em DHD cách đây 1 tháng, nhưng không để ý kiểm tra như bác nói....em vừa mở ra xem thì...ôi may quá! 2 bước bác nói em còn ok....thanks bác...=D>

hoamax45

trùi class 2 thui ah:O.hàng cua phongcachm có ok k?có fai test máy k,như sim,3g,wifi, Multitask thử k bạn
nếu ja đó thì la máy 2hand hả bạn:D

trinh12345

trùi class 2 thui ah:O.hàng cua phongcachm có ok k?có fai test máy k,như sim,3g,wifi, Multitask thử k bạn

Bác định mua mà ko check những cái đấy sao? Liều thế? Còn 2 tem mà nghe gọi ko dc thì có nghĩa j.
Lý do chúng ta tiếp tục vs DHD là em nó sắp dc lên Ics chính hãng rồi nhé:))

nghienPC991

Bác nói hay quá. Khi chính thức mua máy bác mới được lắp sim vào. Khi đó bác test trực tiếp tại cửa hàng luôn. Nếu ok thì đem về, không thì đổi qua con khác (trường hợp ni hiếm ^..^)

PDAMobile

Máy mình mua ở phongcachmobile đây, nói chung dùng tới giờ vẫn chưa có hỏng hóc gì. Bác mua mà được thẻ nhớ Samsung mới ghê đó, cửa hàng tráo thành thẻ china hết rồi, nói chung mua hàng xách tay ở đâu cũng vậy. Hồi đó khi mua mình cũng hỏi sao thẻ nhớ kèm theo không phải là của Samsung, em bán hàng nhìn mình với cặp mắt ngạc nhiên " Máy HTC sao kèm theo thẻ nhớ của hãng Samsung được anh", mình cười bó tay luôn :))