• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHẦN MỀM CHƠI FLASH TRÊN PPC

mars_huce

Xin hỏi có bác nào biết cách resize các game flash để chơi trên PPC không bị chậm ko? Em tìm mãi mà không được.

minhcanvao

file flash có 2 loại,1 là file *flv và file swf,file FLV là file flash chạy video không thôi,còn file swf là file flash chạy các ứng dụng như game flash,nếu chỉ cần chạy flie FLV các bạn có thể down phần mềm xem phim corePlayer về cài là xem được FLV và tất cả các file video khác,nếu muốn chạy file SWF thì các bạn down cái smastflash này về và cài vào là chạy được file SWF nhé http://www.mediafire.com/?iwzrhx20hwz

tataro

xin hỏi là PM chơi flash này có hỗ trợ flash trên web ko ? hay chỉ đơn thuần là để chạy file SWF?

JustinNguyen79

Bạn cần PM chơi flash nào phiên bản mấy nói rõ mình sẽ up lên cho bạn

Em cần phần mền chơi file .swf, phiên bản nào cũng đc, miễn là chạy tốt trên HD2 là ok.
Cảm ơn.

Sao ko thấy ai tra lời hết vậy.

Last edited by a moderator: