• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHẦN MỀM CHƠI FLASH TRÊN PPC

O

octhegreat

Guest
Cho hỏi phần mềm nào đọc đc flash trên web???

bodies

rất hay nhưng mình có file flash play game lai có đuôi là .exe sao chơi giờ bro

flash có đuôi là .exe thì bạn phải xài trình chuyển đuôi về lại .swf thì PPC mới chơi dc bạn ơi!

hobykute

bác nào cho em phần mềm flash chạy đc file nào từ 1,6mb trở lên ko,em dùng cái bản flash 2.1 chạy đc file có 1,5 trở xuống ko ah

poormanwithlove

có bác nào biết giải thích dùm em vấn đề này với.khi em vào web bằng wifi một số trang có những file flash để xem trực tuyến nhưng cứ hiện lên dòng chữ (máy bạn phải cài Flash Player để xem được video clip nay) Kích vô thì nhảy vào trang Adobe...Kích hoạt Flash Player trên máy thì chẳng thấy gì .Máy em đã cài Flash Player mobile 1.1.Vậy ra cái này ko dành để xem file flash trưc tuyến à.muốn xem được phải làm cách nào vậy.Ai biết chia sẻ cho em với.Chân thành cảm ơn. poormanwithlove@hotmail.com

Vladikox

có bác nào biết giải thích dùm em vấn đề này với.khi em vào web bằng wifi một số trang có những file flash để xem trực tuyến nhưng cứ hiện lên dòng chữ (máy bạn phải cài Flash Player để xem được video clip nay) Kích vô thì nhảy vào trang Adobe...Kích hoạt Flash Player trên máy thì chẳng thấy gì .Máy em đã cài Flash Player mobile 1.1.Vậy ra cái này ko dành để xem file flash trưc tuyến à.muốn xem được phải làm cách nào vậy.Ai biết chia sẻ cho em với.Chân thành cảm ơn. poormanwithlove@hotmail.com

Bởi vì máy bạn thiếu micromedia flash player của Adobe. Kể cả máy tính PC mà thiếu micromedia flash player cũng khó mà đọc được các định dạng flash trên các trang web.

MFP cho PC thì có bản 10.
MFP cho Pocket PC thì chỉ có bản 7.

bạn có thể tải theo link sau:
http://vladikox.110mb.com/fp7_ppc_en.cab

Nếu giúp ích cho bạn thì "thanks" mình 1 cái nha.

yeugapnganlanhon

còn phần mềm Bryth Flash Player 2.0 thì sao hả bác ? 2 phần mềm này,cái nào chạy ổn định hơn ?

yeugapnganlanhon

Em có cài Macromedia Flashplayer 7.0 mà sao vẫn ko đọc được file Macromedia Flashplayer.....?Các bác biết thì xin hướng dẫn cho em với

waithebad

e cũng gặp tình trạng tương tự như bác yeugapnganlanhon. ai bít cách jif thi chỉ cho bọn e với hu hu

nhochaykhocnhe

Vậy các pác ơi có chương trình nào mở web và chơi flash trên đó được không ah. Ví dụ như là mờ mấy trang tuoitremedia online hay nhac.vui.vn roi nghe nhạc online được không ạh. Cám ơn các bác nhiều