• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ GPS CHO PPC

T

Target_Locked

Guest
Ozi
Course Up Mode.
Tự động nhắc lộ với người sử dụng các tuyến đường tạo ra (thoại và biểu tượng).
5 bài hát người dùng có thể được nạp
Theo dõi các điểm khai thác gỗ để tập tin.

Những tính năng trên có ý nghĩa ra sao và sử dụng như thế nào vậy bạn?
Thanks.

PhongQuang

Super V.I.P
Runsat (Navmi) 1.1.5
Phần mềm dùng GPS để đo khoảng cách, tốc độ, đường đi... cho các người chơi thể thao.

Tham khảo và download tại trang chủ

blackcat0312

các bác ơi, em sắp đi Hàn QUốc du lịch, muốn cài phần mềm bản đồ cho Cái Sony X1 của em thì nên cài phần mềm nào ạ? Có cái nào như Vietmap thì hay, có map sẵn ko cần load bản đồ ý ạ. Các bác mà có map Han Quốc cho em luôn thì tốt quá ạ :D. Thanks các bác trước :D

phamdinhcan

Bác nào đã dùng Toshiba G910 cho em hỏi chút. Trong phần setting có external GPS và Internal GPS . Trong Ex GPS có phần Program có GPS program port , Hardware có GPS hardware port, Baud rate và access có mỗi Manage GPS automatically .

Em đã caì Vietmat r12 cho PDA chạy đc nhưng ko có tín hiệu GPS vào trạng thái thì có báo gạch chéo đỏ tức là ko có thiết bị GPS .
cài GPS today thì báo Tap để bật GPS device --> Tap vào phát đơ máy luôn

Các bác chỉ dùm em bật GPS của G910 với ạ.

PhongQuang

Super V.I.P
ESymetric Run.GPS Trainer UV PRO v.2.3.7.build.2055
Chi tiết cập nhật tham khảo tại trang chủ

[DOWNLOAD]http://rapidshare.com/files/403648476/Run.GPS_Trainer_UV_Pro_2.3.7_Build_2055.rar[/DOWNLOAD]​

glassesmanvn

Cái này có cần cài thêm gì nữa không ạ ? Sao em cài vào chỉ thấy 3 cái nút phía dưới màn hình rồi....im ru

Y chang mình, đành gỡ ra, sao Mod chẳng có thêm tí hướng dẫn nào nhỉ, đã hỏi từ lâu lắm rồi... hic (mình dùng HTC Pharos - WM 6.5, update GPS qua Quick GPS đầy đủ). pó tay.

DoanNhatHa

.:: Baby Girl ::.
Y chang mình, đành gỡ ra, sao Mod chẳng có thêm tí hướng dẫn nào nhỉ, đã hỏi từ lâu lắm rồi... hic (mình dùng HTC Pharos - WM 6.5, update GPS qua Quick GPS đầy đủ). pó tay.

Phần mềm sưu tầm và chia sẻ thì người dùng tự test chứ bạn,Mod có viết ra PM này đâu.Hơn nữa theo mình các soft GPS liên quan tới la bàn thì chỉ những máy có cấu hình khủng như HD2/WVGA mới sử dụng đầy đủ...

Chỉnh sửa cuối:

PhongQuang

Super V.I.P
Cái này có cần cài thêm gì nữa không ạ ? Sao em cài vào chỉ thấy 3 cái nút phía dưới màn hình rồi....im ru

Mình đã dùng trên TP1 và TD2 rất tốt, còn các loại máy khác chưa thử.

PhongQuang

Super V.I.P
ESymetric Run.GPS Trainer UV PRO v.2.3.7b.build.2070

What's new in Run.GPS Trainer UV 2.3.7b.build.2070 (07-Jul-2010):
* new sports icons
* separate version for Android 1.6 (Android market filters application though minSDK is set to 4) (Android version)
* support for Bluetooth heart rate monitor connectivity on all Android 2.0 and higher platforms (there have been Bluetooth connection problems on some platforms)

[DOWNLOAD]http://rapidshare.com/files/406217459/Run.GPS_Trainer_UV_Pro_2.3.7b_Build_2070.rar[/DOWNLOAD]​

TVNT

Mình cũng dùng phần mềm này rất tốt, nếu chỉ thấy 3 cái nút bạn reset lại máy là ok hình nhu nó xung khắc với 1 phần mềm nào đó nên giao diện bị vậy.

PhongQuang

Super V.I.P
Car Locator v1.1

Tham khảo chi tiết tại trang chủ

Đã bao giờ bạn đã mất nhiều giờ cố gắng để xác định vị trí chiếc xe của bạn trong một bãi đậu xe lớn? Giờ có thể dễ dàng hơn! Sử dụng CarLocator để ghi lại vị trí bãi đậu xe của bạn. Bạn có thể đóng ứng dụng và đi làm việc khác, vì nó đã ghi nhớ vị trí GPS của xe. Khi bạn cần phải tìm chiếc xe của bạn, mở CarLocator và nó sẽ tải các vị trí hiện tại của bạn và vị trí xe của bạn trên một màn hình Radar-như, cho thấy hướng đi hiện tại của bạn liên quan đến xe hơi của bạn, hoặc hiển thị chúng trên một đường phố bản đồ Google & vị trí xe của bạn. Ứng dụng còn cung cấp các chức năng bổ sung cho bạn để ghi nhớ lên đến 500 địa điểm yêu thích và định vị chúng sau này. Một số cách sử dụng hữu ích bao gồm cả đánh dấu vị trí ngôi mộ của một ai đó bạn sẽ ghé thăm một lần nữa, nơi thường tìm mộ là khó khăn ở một số quốc gia.

[DOWNLOAD]http://www.megaupload.com/?d=7FKFLB73[/DOWNLOAD]​