• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ GPS CHO PPC

machoi41

ai làm ơn chỉ cho e cách tắt gps cho con hd mini ko ạ. e ko biết tắt, tốn pin quá. huhu.

khoianhks

cái này mình down về xài thử cho con HTC HD1 đứng hình không chạy đươc bác ơi !

AnhPheCT

cái này mình down về xài thử cho con HTC HD1 đứng hình không chạy đươc bác ơi !
@: Phải nói chính xác dùng Soft gì? Tên?? Nói chung chung ai biết trả lời...! Hi!

ai làm ơn chỉ cho e cách tắt gps cho con hd mini ko ạ. e ko biết tắt, tốn pin quá. huhu.

@: GPS ko thể tắt được đâu, tự động ko mở các chương trình có cần GPS hổ trợ thì tự động nó ko dò sóng GPS nửa. Chưa thấy các tắt bao giờ.???

PhongQuang

Super V.I.P
Amigalarm v.0.0.0.2
Phần mềm miễn phí dùng đo tốc độ qua GPS

Download và tham khảo tại trang chủ

PhongQuang

Super V.I.P
GPS Cycle Computer v4.4

Phần mềm định vị qua GPS và nhiều tính năng khác.

manhotest

Các bác cho em hỏi ngu tí nhé.máy điện thoại có GPS thật hay nhưng có PM cài đặt trên PPC hoặc PC nào theo dõi các điện thoại có GPS này không.Đề phòng đt mất hoăc để theo dõi đối tương mình quan tâm mà không sài 3G như các tổng đài quảng cáo.

AnhPheCT

Các bác cho em hỏi ngu tí nhé.máy điện thoại có GPS thật hay nhưng có PM cài đặt trên PPC hoặc PC nào theo dõi các điện thoại có GPS này không.Đề phòng đt mất hoăc để theo dõi đối tương mình quan tâm mà không sài 3G như các tổng đài quảng cáo.
Chip GPS thường tích hợp trên mainboard của PPC, những PPC ko có chip GPS thì ko thể cài PM nào để có GPS, ko có phần mềm GPS, mà chỉ có những PM sử dụng GPS của PPC mà thôi. hai khái niệm này khác nhau, GPS ko liên quan đến 3G, hay GPRS, Wifi, hay kết nối Internet nào, GPS sử dụng miễn phí, Các PPC có tích hợp chíp GPS, chỉ cần cài các PM sử dụng GPS mà thôi. (Ví dụ các phần mềm trong Topic này, hay VietMap, GoogleMap.....).

AnhPheCT

SpeedoPhone v1.11

Phần mềm đo tốc độ qua GPS
Tham khảo thêm tại đây

Mã:
[B]Changelog
v1.11
[/B]* fixed minor bugs
* added the HUD option (mirrored numbers) when in fullscreen mode.
* increased slightly the dimension of the font on the pages with info and settings.

Download here:

PhongQuang

Super V.I.P
Win Sports Tracker v3.1

Requirements:
• Windows Mobile 6
• .NET CF v3.5
• Internal GPS Hardware

[DOWNLOAD]http://winsportstracker.com/download/WSTSetup_3_1_0_2.CAB[/DOWNLOAD]

PhongQuang

Super V.I.P
Win Sports Tracker v3.15