• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC SỰ CỐ, YÊU CẦU, THẮC MẮC KHI UPDATE FW

caothu2324

Mấy anh ơi, khi em up fw con C5-00 dùng file hack ở topic này http://www.pdaviet.net/showthread.php?118879-File-Hack-C5-V-62.001&p=1627171#post1627171
lúc bấm vào Refurbish trên phoenix thì gặp lỗi sau :(

giadaiminh

hu hu....nghe lời mấy bác em vừa up lên v30.011 cho con N78 của em xong thì ko có tiếng việt như trước nữa. Trong phần cài đặt ngôn ngữ chỉ bao gồm tiếng anh, mã lai, inđô và 4 cái ô vuông thui.các bác giúp e chỉnh lại tiếng vệt với. cảm ơn các bác nhiều

betat

xin giúp n96

em vứa úp fw n96 lên 30.033.098.1, máy sài bình thường chỉ có cái sao đèn phím của những phím ở phần cơ trượt trên và những phím multimedia nằm phía trên không sáng ,cho hỏi mấy bác khi up fw này có bị tình trạng này không vậy và cho em xin cách khắc phục ( những phím sồ thì sáng bình thường):(:)((

langthangtronkiep

Bác nào cho em xin JAF bản 1.98 có thể chạy oki trên win7 64bit với. e cài bao nhiêu bản trên mạng mà ko được, toàn bị lỗi file ftdxxx.dll với p-key thôi. thanks very much

ducgiang

Xin giúp em FW N95 RM-159 V10.0.18

Em hiện đang cần gấp fw N95 RM-159 V10.0.18 để cứu máy. Bác nào có làm ơn cho em xin với! Em đã tìm khắp các diễn đàn và trên google mà không có. Em xin được cám ơn trước!

Jay_Chou

Active Member
Em hiện đang cần gấp fw N95 RM-159 V10.0.18 để cứu máy. Bác nào có làm ơn cho em xin với! Em đã tìm khắp các diễn đàn và trên google mà không có. Em xin được cám ơn trước!

bác dùng phần mềm navifirm nhé. mở phần mềm rồi chọn máy => fw máy => xem code máy rồi down về. Win XP thì down thêm net framework. còn win Vista, win7 thì có sắn rồi. không cần down.

ducgiang

bác dùng phần mềm navifirm nhé. mở phần mềm rồi chọn máy => fw máy => xem code máy rồi down về. Win XP thì down thêm net framework. còn win Vista, win7 thì có sắn rồi. không cần down.

Cám ơn bác đã quan tâm nhưng trong navifirm không có fw này bác ạ. Nếu có thì cũng không dow về đươc bác a.

Jay_Chou

Active Member
Cám ơn bác đã quan tâm nhưng trong navifirm không có fw này bác ạ. Nếu có thì cũng không dow về đươc bác a.

bây h n95 RM-159 đã có fw 35.0.2. fw 35 này nó có tiếng việt rồi nhé :D. không có fw của bác nhưng bác up fw luôn đi :D

ducgiang

bây h n95 RM-159 đã có fw 35.0.2. fw 35 này nó có tiếng việt rồi nhé :D. không có fw của bác nhưng bác up fw luôn đi :D

Chính vì em up lên fw này nên máy mới chết mà. Em đã làm đủ mọi cách nhưng nó vẫn không lên nguồn. Chính vì vậy em mới cần fw cũ. thank bác đã chia sẻ!

Jay_Chou

Active Member
Chính vì em up lên fw này nên máy mới chết mà. Em đã làm đủ mọi cách nhưng nó vẫn không lên nguồn. Chính vì vậy em mới cần fw cũ. thank bác đã chia sẻ!

hạ FW dễ die máy đấy bác. bác flash lại bản đấy xem sao :) có gì em giúp. :)

Windowslovely

Cho mình xin FW V13.21 cho máy Nokia 6700c ?

Cho mình xin FW V13.21 cho máy Nokia 6700c

NOKIA 6700 Classic Silver CODE: 0574140

THANKS!

ngnhph

ban bay minh cach update fimware N81 chut cam on ban co gi ban co the nhay may qua so 0935889171 giup' minh chut cam on

nguyenvietcttt

em dang dùng e90 v400 nhưng loa khi đàm thoại rất nhỏ cái bác có cách nào tăng loa đàm thoại không ??? em đã làm đủ mọi cách rồi có thể can thiệp bằng phonnex hay j.a.f không ??? niếu đuợc xin các bác chỉ dùm . thank bác

vanthanhkbs

bạn ơi mình up N96 bị start up - failed . mình có search trên mạng cách sữa nhưng tình hình ko rõ lắm. Mong pro giúp đỡ

Anhquoi

Ax con C5:00 white màu trắng củ tớ. Mà mình úp lên fw black màu đen vậy có bị làm sao không vậy.như thế có fải up sai code? Helpme

Chỉnh sửa cuối: