• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC SỰ CỐ, YÊU CẦU, THẮC MẮC KHI UPDATE FW

mysuncl

Bạn cứ up đi không sao hết. Up xong rồi dùng NSS đổi code vẫn được.

luckyboy03

mấy bác làm thế quái nào mà sai product code vẫn flash được thế. Em thì e po tay, flash được rồi thì cần gì đổi nữa. NSS ở đâu thì mời bác hỏi google với nội dung: đổi product code bằng NSS

vanmailaem

Xin bản Cook Firmware Cho N76 V31.0.1!!!!!

Ai có thễ cook lại firmware cho N76 dc ko ạ!!
có thêm hiệu ứng effect và tối ưu galery và music dc ko ạ....
thêm dc cái theme full icon anna thì hay wa'.
thank nhìu!!:D:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

TrieuNhan

Nokia C5-00 RM-645 Firmware 62.01

Đây là bản Tôi đã chèn file installserver.exe hack vĩnh viễn rồi =)) , Bạn chỉ cần download về giải nén ra và chép theo đường dẫn C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-645 :)) .
Dùng Phoenix mà Flash bạn nhé >:)

DOWNLOAD HERE

Anhquoi

Đây là bản Tôi đã chèn file installserver.exe hack vĩnh viễn rồi =)) , Bạn chỉ cần download về giải nén ra và chép theo đường dẫn C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-645 :)) .
DOWNLOAD HERE
ax sao lại dẩn link fw củ vậy sao
flash

AquaSta

Moderator

DOWNLOAD HERE
c5-00 là RM-745, 2nd edition ram 256, camera 5 mpx

kidbambi1102

mình mới kiếm được cái fw 71.500 của nga. Không biết an toàn không.
http://www.megaupload.com/?d=KICTOXW4
nghe giới thiệu thì hack vĩnh viển luôn rồi.
Cái này là tớ lấy bên 4rum nga ngố về,đã dùng 1 time ko có vấn đề gì,mỗi tội ko có tiếng việt xài thôi T.T
Ai biết add ngôn ngữ thì add luôn vào đây dùm t với ,t vọc hoài mà ko add đc

Chỉnh sửa cuối:

helden

giúp em hack con e6 với các anh ơi:(

em vừa mới mua kon e66 trắng rom343 up lên FW 510.21.009 nhưng không tài nào hack được bằng cả JAF lẫn helloOX2.03
em down FW cook về flash lại nhưng mà lúc xong khởi động cài chương trình vào vẫn báo chứng chỉ lỗi :(
còn helloOX thì nó cứ chạy qua đoạn unpacking files là đứng luôn không chạy nữa
em cũng khởi động lại vài lần rồi chạy lại vẫn không được
mong bác nào hack được rồi chỉ em với
hay bác nào có cái FW cook cho em cũng được:(
em cám ơn nhiều nhiều ạ
bác nào hảo tâm buzz yahoo heldengans chỉ dạy e với:(
đang nản quá vì mấy ngày nay ngồi đọc rồi mà mãi vẫn không hack được con máy ạ:(

BKA_K11

Help fw nokia n81 8g

em đang dùng con n81 8g V20.0.056 RM-179
em muốn up lên v21.0.010 nhưng mà không được em đã dùng nokia soft uplate J.A.F không được mong các anh chỉ giúp em với.và bộ fw em tải từ Navifim anh nao có cả bộ fw mới cho em xin với.Thank