• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC THEME DUNG LƯỢNG LỚN, CỰC ĐẸP-CẬP NHẬT THƯỜNG XUYÊN!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đa số là của bác Alfa, theme của bác này lúc nào cũng good.

Mình khoái theme của bác này vì bộ icons rất đầy đủ và pro. Khi nào hết thì sẽ có theme của nhiều tác giả khác.

DinhTuan

thêm của alfa nhiều icon, nhưng khi xoay màn hình thì bị bể hình nên mình không thích xài lắm, mình chỉ xài thêm ủng hộ 2 loại màn hình thôi, có cái topic theme [240x320][320x240] giờ im re luôn , không ai cập nhật hết. tiếc thật

BuuPhucCT

Well-Known Member
thêm của alfa nhiều icon, nhưng khi xoay màn hình thì bị bể hình nên mình không thích xài lắm, mình chỉ xài thêm ủng hộ 2 loại màn hình thôi, có cái topic theme [240x320][320x240] giờ im re luôn , không ai cập nhật hết. tiếc thật

Để hôm nào rảnh mình cập nhật vài cài mới cho anh em xài. Theme của Alfa làm cho N73 nên chỉ xài tốt trên màn hình 240x320 thôi bạn.

BuuPhucCT

Well-Known Member
BLUE HAZE

LINK DOWN:
http://www.zshare.net/download/62129079d724e3f9/

Chỉnh sửa cuối: