• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC ỨNG DỤNG CƠ BẢN CỦA HTC

XuanTruong

Super V.I.P
các MOD ơi kiểm tra thống kê lại đi topic dài wa mà nhiều link die rồi mình muốn tìm hiểu mà thấy lan man wa

Topic mới 45 trang không phải là dài! Link nào die thì Bạn nên nói rõ, thì các MOD phụ trách mới trả lời Bạn được? Chúc vui!;;)

XuanTruong

Super V.I.P
tại sao mình cài rồi mà ko dùng đc. bác nào giải thích hộ cái .

Bạn cài cái gì? Trên máy nào? Không dùng được như thế nào? Bạn nói chung chung như vậy thì chỉ có Trời mới giải thích được!8-|:|:|:|

hooliganboy

tại sao mình cài rồi mà ko dùng đc. bác nào giải thích hộ cái .

Bạn phải nói rõ là cài phần mềm gì , chạy trên máy nào , hệ điều hành gì thì người khác mới trả lời cho bạn được chứ, vì phần mềm ko tương thích có rất nhiều nguyên nhân bạn ạ, đặc biệt mấy phần mềm của HTC thì tính tương thích ko cao , chủ yếu chỉ tương thích với dòng máy chạy rom WM6 . Bạn hỏi như vậy thì botay.com thôi

blackcat0312

giá mà có htc album chạy được trên wm2005 :(. Em chạy trên wizard wm2005 ma` chịu ko dùng đc, thấy nhiều người bảo có máy cài được thì ko dùng được các gesture ( xoay xoay ngón tay để điều chỉnh ý :D)

hmcp3005

Các Bác cho em hỏi với: có cách nào để HTC Audio Manager luôn thường trực trên Launch Music như hình của em không, chứ em thấy HTC Audio cũng chỉ như 1 shortcut trên HTC home mà thôi không thể play luôn trên Launch Music mà phải click vào Launch Music để mở HTC Audio mà thôi

Hi bác,
Phần mềm hiển thị pin, memory...của bác là cái nào vậy, nhìn cool quá, bác cho mình xin nhé.
Thanks bác nhiều.

nhocquaytony

mò mò wa xda-developers thấy new cube mới (vista) nên post lên cho bà con xài thử nếu có thì nhờ mod xóa bài giùm ^^
links http://www.4shared.com/file/35094086/2e85702a/ISO-8859-1Vista20Cube20full20application.html

vanhelsing

Các bác có Contact manager của HTC loại mà vào contact hiện lên bảng chữ cái để chọn luôn khỏi phải cuộn như hiện nay không, chỉ cho mình với

ancola66

Super V.I.P
HTC CUBE CLONE (SCLPF 1.62- UNO SKIN)​

Phần mềm quản lý TODAY theo phong cách TOUCH
* Vuốt rất nhạy
* Nhiều tùy biến
* Icon 3D rất đẹp
* 4 Pages
* Thời gian đáp ứng nhanh
* Dễ sử dụng ( Chọn các đường link cho các Shrotcut dễ dàng)
* Nhiều điều thú vị để vọc
* Đã Test trên 2K6 chạy rất tốt

Các phần mềm hỗ trợ (Được đính kèm dưới đây):

* Adobe Flash Lite 2.1

* FTouchFlo version 1.4.1

* Các bạn đọc kĩ các bước cài đặt và sử dụng được đính kèm trong phần mềm để cài đặt và sử dụng thành công phần mềm Tuyệt vời này

HTC CUBE CLONE UNO SKIN DOWNLOAD

ancola66

Super V.I.P
cái này có dùng đc cho EXec ko bạn?nếu có cho màn hình VGA up lên hộ mình với a,cảm ơn bạn nhiều :))
Cái này vỗn dĩ là Tách từ Rom của HTC KEISER nên chỉ dùng được cho QVGA thôi bạn à.

exec1984

Active Member
còn 1 điểm nữa mà anh Ân chưa nói là nó chạy rất tốn ram 4mb lận cơ,nếu chỉ dùng đơn lẻ thì ok còn nếu chạy chung với spb pocketplus hay wisbar thì khá nặng đấy

vuvietanh

HTC CUBE CLONE (SCLPF 1.62- UNO SKIN)
cái này có sài được cho Pocket PC wm2003 ko vậy?