• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách cài game cho N-Gage với file *.ngage?

hongngant

Nhưng với N82 thì mình ko thể cài Secman, hình như do ko hack phone, có phải là ko hack thì ko thể cài game được ko? Mình copy cái file n-gage vào rồi vào N-gage cài toàn báo file corrupted, tức quá đi mất.
To spiderman_anhvu: yahoo của cậu là j thế, tớ cũng xài N82 giống cậu nè, add nick tớ vào cho dễ nói chuyện :guidenemnganloiyeu

hongngant

Nhưng với N82 thì ko thể cài từ PC vì ko cài được Secman (toàn bị khởi động lại), có phải do chưa Hack phone ko hả các bạn? Mình nghe nói dùng FW mới thì ko thể hack được, mà như thế thì làm sao chơi N-gage game được?
To spiderman_anhvu: tớ cũng dùng N82 nè, yahoo của cậu là j thế, add vào có j còn chia sẻ nhé, của tớ là :guidenemnganloiyeu

huavinh

Banned
cho mình hỏi ngage nó suppot những đời máy nào ,trong đó có thằng 3250 ko nhĩ chắc là ko nhưng cứ hỏi thữ hehe..:)

Zenki

Super V.I.P
cho mình hỏi ngage nó suppot những đời máy nào ,trong đó có thằng 3250 ko nhĩ chắc là ko nhưng cứ hỏi thữ hehe..:)

Xin chia buồn là N-Gage không thể cài đc trên 3250 đâu bạn.

Những đời máy hỗ trợ là :

N81
N81 - 8G
N82
N95
N95 - 8G
N96
N85
5230 Express Music

pop123

mình dùng i450 s60 os9.2.cài được N_gageinstaller rùi chép file Block.Breaker.Deluxe.n-gage vào n -gage .cài game duoc rùi nhưng mà hông chơi được.ấn vào start game thì nó lại vào wap

boyvodanh

mình dùng i450 s60 os9.2.cài được N_gageinstaller rùi chép file Block.Breaker.Deluxe.n-gage vào n -gage .cài game duoc rùi nhưng mà hông chơi được.ấn vào start game thì nó lại vào wap

Bạn chưa cài Patch_rack thì phải

Kojiro

Super V.I.P

i450 chưa hack được. Không biết bạn có cài được SecMan bản mới để có thể cài game Ngage full của BiNPDA không nữa?

Bạn thử 1 game khác nhé!