• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách reset lifetimer về 0

NguyenTu

Super V.I.P
Sao mà em làm cho kon 6300 không được vậy????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

Hiện chứ, thậm chí nó còn hiện cả Imei, tháng/năm sản xuất, tháng năm sửa chữa nữa đó.

Em_be_hu

Hix sao sau mỗi lần update firmware thì máy em lại báo về 000000 hết, máy N73ME, FW mới nhất. Vậy là số mình may rồi, khi nào đem bán chỉ cần chạy lại FW là ko ai biết m dùng bao lâu rồi!

hoatdong

Hix sao sau mỗi lần update firmware thì máy em lại báo về 000000 hết, máy N73ME, FW mới nhất. Vậy là số mình may rồi, khi nào đem bán chỉ cần chạy lại FW là ko ai biết m dùng bao lâu rồi!

Sao kỳ vậy nhỉ, theo tôi biết thì up firmware cũng không ảnh hưởng gì tới lifetimer.
Bài này hình như Bác Kojiro đã giới thiệu lâu rồi mà, mình đã từng reset lại:D

oromeo

Của tớ là 123:18 không bik là bao lâu. Mà Link sao á, không Down được T__T

oromeo

Ai bảo cậu là mất hết ??? T_T tớ mới Up Firmware hôm qua, hôm nay đọc ở đây thấy, bấm thử ra 123:18

zuizuize

ui trui ui! mình làm cho con N73ME cung ko dc nè! sao kì zay các bro? làm đúng như các bước rui`! bấm hình lựu đạn va ennable roi`! la`m tới cùng, reset máy, bấm *#92702689#, nó vẫn hiện ra la` 000060:57 hic... giúp mình với! thanks trước nha!

Sao kỳ vậy nhỉ, theo tôi biết thì up firmware cũng không ảnh hưởng gì tới lifetimer.
Bài này hình như Bác Kojiro đã giới thiệu lâu rồi mà, mình đã từng reset lại:D

Dại bài này em lần đầu thấy trên pdaviet đó ạ:D Lão Kojiro già rồi:D

hì em xài con N82...up fimware v31 thì lifetime = 00000 nè

Không thể như thế được =))

huyhoang_qn

các bạn chỉnh dòng END về 100 đừng để mặc định 500 là không được đâu mình làm cho mấy con về 0 bằng cách này đấy các bạn thử xem