• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách sửa lỗi tụt phím trên HTC Imagio?

vovantan007

thông báo, thêm 1 người bịnh bệnh tương tự, phiếm send ko xài, ít nhầm, ít xài, chủ yếu là touch vậy mà vẫn liệt

littleones

chào bác Habaolinh ah, bác cho em xin địa chỉ để hôm nào em ra hà Nội nhờ bác sữa giúp em con Imagio của em với nó bị liệt 3/5 nút rồi. Em đang nản nó lắm. Thanks bác trước

tethien

Active Member
Mình cũng bị liệt 3/5 phím. Chả buồn sửa. Chỉ cần 01 phím để đánh thức máy là OK rồi.

Midori86

hic....em nhà mình bị liệt cả phím xanh lẫn đỏ, mình ở Sg cơ, có ai ở SG giúp mình với, mún hardreset lại amys mà chết hết 2 phím k sao làm đc
:((
:((

Chỉnh sửa cuối:

hit_boy

mời mình cafe minh chữa cho,ha ha, minh mới lôi e nó ra cạy tá lả bùng binh rồi bấm bình thường.

PS : có thể bị tróc cái sơn màu đen trog phím, nhưng đổi lại bấm ngon cành đào, :)

tớ ở sài gòn
liện hệ: chữ ký

Midori86

mời mình cafe minh chữa cho,ha ha, minh mới lôi e nó ra cạy tá lả bùng binh rồi bấm bình thường.

PS : có thể bị tróc cái sơn màu đen trog phím, nhưng đổi lại bấm ngon cành đào, :)

tớ ở sài gòn
liện hệ: chữ ký
:D mai tớ alo cậu. Thanks trước nhé. Hnay chạy vòng vòng cả chục tiệm trên 3/2 mà k sửa đc đuối quá!

ntdung120980

Mới giúp đỡ 1 bác bằng tuổi ở Đền Lừ , lần sau chắc bác ấy tự sửa đc, mình đã thôi dùng Imagio từ lâu nhưng vẫn sửa giúp a e nào cần.

tmquyet

các bro giúp em với, hôm nọ đi chơi bị rơi em Imagio bắn mất phím power. có bác nào biết ở đâu bán phím đó không chỉ cho em với chứ giờ trông em nó cùi lắm. Thank các bro nhiều.

các bro giúp em với, hôm nọ đi chơi bị rơi em Imagio bắn mất phím power. có bác nào biết ở đâu bán phím đó không chỉ cho em với chứ giờ trông em nó cùi lắm. Thank các bro nhiều.
Loại đó chắc không có đâu, chịu thôi...X_X

hix, thế thì chết em rồi, bác mod có biết ở đâu bán cả vỏ của em nó không ạ, em mua về em lấy phím lắp vào vậy. thanks.
Vỏ thì cũng hiếm như phím vậy vì Imagio là hàng HTC chỉ phân phối bên Mỹ thôi nên bạn phải chịu "sống chung với lũ" vậy thôi...

tmquyet

Vỏ thì cũng hiếm như phím vậy vì Imagio là hàng HTC chỉ phân phối bên Mỹ thôi nên bạn phải chịu "sống chung với lũ" vậy thôi...
buồn quá, dùng hàng độc này cũng khổ thật. bác có biết chỗ nào chế hay gia công, trang trí điện thoại không chỉ cho em với để em sang đó làm cái phím khác thế vào vậy. cảm ơn bro nhiều.

buồn quá, dùng hàng độc này cũng khổ thật. bác có biết chỗ nào chế hay gia công, trang trí điện thoại không chỉ cho em với để em sang đó làm cái phím khác thế vào vậy. cảm ơn bro nhiều.
Cái này thì mình không rõ đâu bạn ạ...:(

ducanhlee90

các bác alo em nhé
em sửa miễn phí ạ.em là sinh viên hì hì....cũng đang dùng imagio,chọc ngoáy e nó suốt nên biết,các bác có thay cảm ứng hay màn hình(các bác mua đồ mới đến em thay cko), hay v..v... cứ hú em nhá.....tất cả đều miễn phí,uống trà đá giao lưu thôi ạ..........

01689951810