• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH THAY THẾ LOGO MẠNG BẰNG ANIMSPRITE

onlylove80

Bạn ơi làm giùm mình cái logo nhấp nháy ! L & T nha. Thanks. :H

Của bạn nè..logo này có nền nên bạn hãy dùng Themes(giao diện) có màu đen ở trên phần có logo mạng nhé, như vậy sẽ không bị lộ cái nền đen của logo này bạn ah..have full!

thusinhbuon

anh onlylove ơi anh cho em hỏi anh dùng pm gì để thay thế logo mạng vậy , em đang dùng bản FEcplorer 1.7 khi thay logo toàn bị treo máy thôi ah ! anh dùng bản nào để thay thì anh up lên cho em với ! anh cho em hỏi thêm logo nhấp nháy sao cài lên N70 chẳng thấy nhấp nháy gì nữa thế !

onlylove80

anh onlylove ơi anh cho em hỏi anh dùng pm gì để thay thế logo mạng vậy , em đang dùng bản FEcplorer 1.7 khi thay logo toàn bị treo máy thôi ah ! anh dùng bản nào để thay thì anh up lên cho em với ! anh cho em hỏi thêm logo nhấp nháy sao cài lên N70 chẳng thấy nhấp nháy gì nữa thế !
Để cài logo động thì em dùng pm AnimSprite.. Anh đã up ở trang 2 thì phải, hoặc em qua Box vjệt hóa mà Down Animsprite VH của trubic cho dễ dùng. Còn cách càj thì anh đã hướng dẫn ở bài 1 và 2 rồi nhé..

Posted via Mobile Device

muoixunghe

chao cac pac!!!

hôm nay lên mạng tim cách tao logo cho kon 6300 cua mình, thấy các pác làm quá trời, mà em chẳng biết các pác làm thế nào cả.các pác chỉ dùm em với:(
em muốn làm dòng chữ "NO LOVE" như các pác ấy.thanks các pác nhiều nha

TruBic

Well-Known Member
hôm nay lên mạng tim cách tao logo cho kon 6300 cua mình, thấy các pác làm quá trời, mà em chẳng biết các pác làm thế nào cả.các pác chỉ dùm em với:(
em muốn làm dòng chữ "NO LOVE" như các pác ấy.thanks các pác nhiều nha
6300 của bạn thuộc S40 ko chạy được pm Animsprite, vì thế ko thể làm Logo mạng cho bạn theo cách này đâu bạn.

boypeda

Anh ơi làm giùm em cái logo rực lửa" Hưng & Yến "được không?!.

Em cảm ơn anh rất nhiều!!

Chỉnh sửa cuối:

bemap179

Sao không dùng phần mêm Ologoman nhỉ,em thấy cái đấy rất nhanh đơn giản và tiện dùng

TruBic

Well-Known Member
Sao không dùng phần mêm Ologoman nhỉ,em thấy cái đấy rất nhanh đơn giản và tiện dùng
Opmanlogo ko thể làm logo động như của chủ topic hướng dẫn, bạn phải đọc kỹ nội dung trước khi phát biểu chứ bạn.

giangvungtau

chủ topic có thể liệt kê 1 số kiểu logo thật đẹp cho a e chọn được ko??ở đây làm 3,4 kiểu giống nhau dzễ bị đụng hàng wá.nếu bạn sáng tạo được kiểu nào thì post lên cho anh em xem với nhé:)

onlylove80

chủ topic có thể liệt kê 1 số kiểu logo thật đẹp cho a e chọn được ko??ở đây làm 3,4 kiểu giống nhau dzễ bị đụng hàng wá.nếu bạn sáng tạo được kiểu nào thì post lên cho anh em xem với nhé:)
Rất cảm ơn bạn đã ghé thăm và ghóp ý, nhưng mình lập Topic này chủ yếu là chja sẻ cách tạo logo động cho chú dế yêu của chúng ta thêm sống động thôi mà.. Còn về việc tạo logo thì bạn nào cần thì mình làm gjúp, theo đúng yêu cầu thôi, chứ mình kg thể làm sẵn ra đc bạn ah. Các bạn có thể dựa vào đây để tạo cho mình những Logo mạng theo phong cách rjêng có khj còn đẹp gấp mấy lần của mình ấy chứ..bạn nào có cách làm hay và đẹp thì vào đây gjúp các bạn chưa làm đc nhé. Thanks all!

Posted via Mobile Device

quangdct

Onlylove80 ah.Hiếu và ja đình bạn khoẻ chứ.Chúc Tết Trung Thu -ngày Đoàn viên thật vui vẻ và đầm ấm. Bạn làm júp mình logo QUÂNPHƯƠNG đc kô vậy.Cảm ơn nhiều nhé

Chỉnh sửa cuối:

onlylove80

Onlylove80 ah.Hiếu và ja đình bạn khoẻ chứ.Chúc Tết Trung Thu -ngày Đoàn viên thật vui vẻ và đầm ấm. Bạn làm júp mình logo QUÂNPHƯƠNG đc kô vậy.Cảm ơn nhiều nhé

Chào Quang!!! lâu lắm rồi không gặp nhỉ..:D Bạn và gia đình vẫn ổn chứ hả? Mình vẫn nợ Quang 1 việc...khi nào có time mình sẽ làm nhé..Chúc Quang và gia đình vui vẻ đêm trung thu nhé!

quangdct

Chào Quang!!! lâu lắm rồi không gặp nhỉ..:D Bạn và gia đình vẫn ổn chứ hả? Mình vẫn nợ Quang 1 việc...khi nào có time mình sẽ làm nhé..Chúc Quang và gia đình vui vẻ đêm trung thu nhé!
Posted via Mobile DeviceTuyệt wá. Hiếu thật pro đó.Mình rất thik.Chúng đẹp mê ly