• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH THAY THẾ LOGO MẠNG BẰNG ANIMSPRITE

binhbo89

anh làm giúp em chữ Bình B™
giống thế này
attachment.php
anh nhé
thanks anh

onlylove80

anh làm giúp em chữ Bình B™
giống thế này
attachment.php
anh nhé
thanks anh

Bạn ơi, mình không thể làm được chữ đó bạn ah..:( khi làm mình không nhập được chữ TM nhỏ đó vào bạn ah..bạn có thể đổi tên khác được không?? chứ tên có kèm TM nhỏ xíu bên cạnh thì mình chịu ah..:((

boypeda

Chúc bạn có 1 tết trung thu thật vui!:D

em cảm ơn anh rất nhiều!!
em cũng chúc anh mạnh khỏe và thành đạt. Nếu anh có thời gian rảnh anh có thể làm hộ em chữ :"Phạm Văn Hưng" nữa được không ạ!
Nếu được em cảm ơn anh nhiều lắm!!!:)

binhbo89

Bạn ơi, mình không thể làm được chữ đó bạn ah..:( khi làm mình không nhập được chữ TM nhỏ đó vào bạn ah..bạn có thể đổi tên khác được không?? chứ tên có kèm TM nhỏ xíu bên cạnh thì mình chịu ah..:((
anh ơi vậy bỏ chữ ™ đi cũng đc :(

onlylove80

em cảm ơn anh rất nhiều!!
em cũng chúc anh mạnh khỏe và thành đạt. Nếu anh có thời gian rảnh anh có thể làm hộ em chữ :"Phạm Văn Hưng" nữa được không ạ!
Nếu được em cảm ơn anh nhiều lắm!!!:)

Của em nè...rất cảm ơn lời chúc của em..:D anh cũng chúc em nói riêng và mọi người trên PV nói chung như vậy..!=D>

traitimcodon89

anh ơi làm giúp em cái logo có tên TAN love THUY màu hồng kiểu giống cái hồng nga với ạ. em đang cần gấp,anh giúp em nha:D cảm ơn anh nhìu lắm

qtdb

chủ thớt làm giúp em chử '' Peaceful'' chạy từ trái qua phải với nha
ths bác nhìu!

punchan

bác ơi làm em chữ cườngalone & chữ phạm văn cường với đc ko?thank bác trước=D> naz

Chỉnh sửa cuối:

conghungvn

Bác có thể làm cho em hình và chữ KAPPA như trong bộ sympas 2.2 của anh Dũng up trên PV được kô ạ? (Nếu được thì bác làm cho em màu vàng cam nhạt nhạt bác nha)
Cảm ơn bác trước để lấy tinh thần sáng tạo nà!:D

punchan

ui pác nè đâu rùi mấy hum rùi ko thấy:-? anh em nào muốn có logo lửa giống mình ko?bỏ mình làm giúp cho. chờ anh onlylove lấu wé chắc vợ ko cho online mất oy?:-?