• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH XÓA THEMES NẾU KHÔNG TÌM THẤY TRONG APPLICATION MGR

llTuyetTinhCocll

Bạn ko thể remove theme có thể do:
1. Bạn đang dùng chính theme đó
2. Theme đó được cook trong firmware
Nếu ko phải 2 cái trên thì bạn làm theo chỉ dẫn như bài #1 để remove

còn cái số 3 nữa đó anther.....tui nhớ rõ lắm mà nhưng ko biết nguyên nhân phải nhờ cái này nè....theme 1 lô....nhưng có khoảng 4-5 cái ko remove đc....phải dùng cách này xóa....

anhnhanctv

Hi! đã làm như chỉ dẫn, nhưng không tìm thấy thư mục private. Nhưng sau khi cài x-plore vào máy thì thấy, nhưng không mở file SKN được, vì điện thoại không hỗ trợ. Mình đang xài N97. Thank!!!!

Dragon459

Manager
Hi! đã làm như chỉ dẫn, nhưng không tìm thấy thư mục private. Nhưng sau khi cài x-plore vào máy thì thấy, nhưng không mở file SKN được, vì điện thoại không hỗ trợ. Mình đang xài N97. Thank!!!!

Không cần thiết phải mở Skn đâu. Chỉ cần xóa tất cả các folder có tên giống như folder chứa skn thôi.
Muốn biết chính xác folder nào chứa theme cần xóa thì mở bằng siscontents và xem đường dẫn của file skn là được.