• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài Game N-Gage Cho N81, N82, N95

Status
Không mở trả lời sau này.

netme

cài cái 9-n-gage.six thế nào vậy. tui cài nó cứ báo chọn Nokia online CA hoặc Nokia content signing chọn một trong 2 cái rồi lại trở về mục sau, ấn tiếp lại bắt chọn lại 2 mục kia. you hướng dẫn tỉ mỉ cho tui đc kô

netme

OK! mình đã cài được rồi, mình tải cái game câu cá của bạn về copy file đuôi *ngane vào mục n-gage nhưng làm thế nào để bắt đầu chơi vậy, mình vào mục game (màu xanh) sau đo thì tìm mãi không thấy mà cũng không biết vào đâu để chơi chỉ jum mình nhá. thank trước rồi đó :D

Chỉnh sửa cuối:

xiaoyu23

Help

Bạn ơi , mình đã cài đc chơi N-Gage như hướng dẫn từ bài 1 của bạn đó , nhưng khi tải game về bung ra thì đc cac file , nhung trong tool của mình chỉ có 3 file mà kô có file patch? tại sao vậy bạn?
Còn mình cài cái secman thi2 install đến phần cuối nó kô cho nẽt tiếp , có nghĩa là mình phải cancel :( , vậy là cài kô đc .
Còn trong cái N-gage màu xanh trong DT mình tải game vô nó không cơi đc , vô game no tự pre..íntall giùm mình , nhưng khi start game thì nó lại bảo thiếu cái gì đó : you need at least N-gage application .... gì do , bấm vô thì nó bắt mình dow . Mong bạn giải thik giùm minh . Cám ơn nhiều .
Cho mình hỏi cai file N-gage đó co bị lổi kô vậy bạn vì mình cài vào nó ghi la thiếu cái phần gì đó , nó ghi: thiếu gì đó XXX bạn có mún tiếp tục cài kô?

tu2179

Em chơi mấy game. Nó toàn bảo là game thử nghiệm. Phải mua.
Bac có game full ko. Bác có game đua xe nào hay hay. Hay game nhập vai hay hay. Post cho bọn em.

sonkhoaho

các bác cho hỏi tí nha. mình dowload fifa2009 về và bung ra nhưng nó chi hiện ra có pacht và secman thôi sao kì vậy mấy pro

sonkhoaho

các bác cho hỏi tí nha. mình dowload fifa2009 về và bung ra nhưng nó chi hiện ra có pacht và secman thôi sao kì vậy mấy pro .co gi gởi wa mail dùm em mail là:sonkhoaho06@yahoo.com.vn cảm ơn may pro trước nha :D

sonkhoaho

các bác cho hỏi tí nha. mình dowload fifa2009 về và bung ra nhưng nó chi hiện ra có pacht và secman thôi sao kì vậy mấy pro.co gi gởi wa mail dùm em mail là:sonkhoaho06@yahoo.com.vn cảm ơn may pro trước nha :D

nxhoang90

Hầu hết game N-gage2.0 FULL đã có trên DĐ rùi mà , cần gì ki nữa ,game Prince chưa có FULL nha bạn,đang đợi BiNPDA ^^ , còn file ngage.sisx đã có nhìu trenên DĐ cần gì lập topic riêng

viplexus

Full thật ko? Mình cài về vẫn thấy chữ Trail to tướng bên cạnh game?

viplexus

Khửa thế hả bác e cầy hết 1 đống BINPDA roài nhưng vẫn có chữ trail.Ko Dám chơi nhiều chơi 1 tẹo lại thoát sợ nó hết hạn ;))

Auto

Khửa thế hả bác e cầy hết 1 đống BINPDA roài nhưng vẫn có chữ trail.Ko Dám chơi nhiều chơi 1 tẹo lại thoát sợ nó hết hạn ;))
Có chữ đó nhưng vẫn full.
Sợ gì k biết.
Muốn mất chữ đó pm em ;)
Posted via Mobile Device

viplexus

Cài bản path chứ gì bác? E cài thử rồi nhưng ấn vào app N-Gage nó khựng lại chột quá move lun :(

Status
Không mở trả lời sau này.