• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài Game N-Gage Cho N81, N82, N95

Status
Không mở trả lời sau này.

vivataba

N95 -1 mình up V31 không hiểu có cài được không nhỉ thấy mọi người kêu n95-1 chỉ chơi n-gate v21 thui ah mình đang dùng rompatcher không biết có hack đc N-gate ko nhi :-?

vandunga3

Có ai bị lỗi như em ko: Em cài Ngage biểu tượng màu xanh, cài game và patch bình thường. 1 thời jan sau thì tất cả các biểu tượng game đều bị mờ đi, khi chọn game thì nó hỏi có muốn del ko. Em đã cài unpatch rồi patch lại nhg vẫn ko đc.
Các bác jup em voi, em xài N81 2GB
Thanks các bác nhiều

friendship19

Bác đưa link sao không ai vào được nhỉ. Nếu vào được chắc N-gage bể nợ quá. Nếu bác đã làm rồi thì hướng dẫn cách làm đi, chứ vào cái link này thì bó hand rùi

Link đang trong quá trình bảo dưỡng nhé các bạn.

alibabahp

Có ai bị lỗi như em ko: Em cài Ngage biểu tượng màu xanh, cài game và patch bình thường. 1 thời jan sau thì tất cả các biểu tượng game đều bị mờ đi, khi chọn game thì nó hỏi có muốn del ko. Em đã cài unpatch rồi patch lại nhg vẫn ko đc.

Các bác jup em voi, em xài N81 2GB
Thanks các bác nhiều

Mình bị y như bác này!Sau một thời gian!Chẳng hiểu lỗi gì!Bây g mà cài lại thì chết luôn!:((

thedat007

cách cài game n-gage cho n95! zozozo=D>
down và cài trương trình game n-gage mới cho máy (ban dầu game màu vàng giờ chuyển thành màu xanh)
linkdown:
http://dc46.4shared.com/download/36896722/a1fa1a47/9_n-gage.sisx?tsid=20080229-064000-dbd71db0
sau khi cài xong trên thẻ sẽ xuất hiện folder n-gage
coppy các game sau dạng *.n-gage vào thư mục n-gage
vào trương trình game (màu xanh vừa cài) chương trình sẽ tự cài các game vừa coppy vào=D>:))
đã Tets chạy tốt tên N95 8G v15.0.015

cho mình hỏi game này đã crack chưa vậy... và máy không hack phone vẫn dùng được á!!!

since

các bạn có biết mình mắc lổi nay` la` sao ko? minh up fw lên v21.0.010 nhung ko hiểu sao bi giơ` kon N81 2G của mình ko unpatch để cài game mới được các bạn biết lỗi này xử lý thế nào ko? giúp mình với ! HELP ME ! thanhk's các bạn trướ nha !

i_love_baby387

các bạn có biết mình mắc lổi nay` la` sao ko? minh up fw lên v21.0.010 nhung ko hiểu sao bi giơ` kon N81 2G của mình ko unpatch để cài game mới được các bạn biết lỗi này xử lý thế nào ko? giúp mình với ! HELP ME ! thanhk's các bạn trướ nha !

bạn đã hack chưa?? fim mới này thì hack bằng heloOX !! nhưng hình như hack xong cũng không cài được game NGate full đâu! Nên dụng fim v20. thôi là ok.

maiphutinhem

bạn đã hack chưa?? fim mới này thì hack bằng heloOX !! nhưng hình như hack xong cũng không cài được game NGate full đâu! Nên dụng fim v20. thôi là ok.
Mình hack bằng Hellox nè vẫn chơi Ngage bình thường mà bạn,mình cũng N81 2g FW 21 nè.Chỉ có cái là không bỏ được chữ Trial thôi còn vẫn chơi full mà.Nếu hack bằng hellox thì khi nào muốn chơi game phải tắt cái Open4all đi là chơi ngon.Cài game vẫn như cách cài FW cũ.Mà khỏi cần Unpack mất công vì nó ko mất chữ Trial đâu.

canhma

Nếu bạn cài secman rùi thì chỉ cần chạy file *.exe click next hoài là được, muốn nhanh thì tới phần hiện ra" Extra to PC" Bạn chọn vào đó rồi ra ngoài thư mục chứa file đó sẽ có file cài. lúc này bạn chép file đó vào E:\n-gage rồi vào phần game Ngage cài ra là ok....

bạn triệu 94 ới , mình vao folder chứa file rồi , có file cài luon , chép vào E:\n-gage đc luôn , nhưng khi vào máy nó bảo là file bị lỗi , tiếng anh gì đó , nhưng mình dịch ra là file bẫn , delete now , uhuhuhuh ko cài đc , mình dow rất nhìu game.n-gage rồi nó đều báo như thế , máy mình là N81 2GB chưa hack phone . bạn giúp mình với

cuongsg

Nếu bạn cài secman rùi thì chỉ cần chạy file *.exe click next hoài là được, muốn nhanh thì tới phần hiện ra" Extra to PC" Bạn chọn vào đó rồi ra ngoài thư mục chứa file đó sẽ có file cài. lúc này bạn chép file đó vào E:\n-gage rồi vào phần game Ngage cài ra là ok....

bạn triệu 94 ới , mình vao folder chứa file rồi , có file cài luon , chép vào E:\n-gage đc luôn , nhưng khi vào máy nó bảo là file bị lỗi , tiếng anh gì đó , nhưng mình dịch ra là file bẫn , delete now , uhuhuhuh ko cài đc , mình dow rất nhìu game.n-gage rồi nó đều báo như thế , máy mình là N81 2GB chưa hack phone . bạn giúp mình với

Bạn phải H@ck thì mới cài được N-gage full nha bạn :|

MinhThang

Manager
cách cài game n-gage cho n95! zozozo=D>
down và cài trương trình game n-gage mới cho máy (ban dầu game màu vàng giờ chuyển thành màu xanh)
linkdown:
http://dc46.4shared.com/download/36896722/a1fa1a47/9_n-gage.sisx?tsid=20080229-064000-dbd71db0
sau khi cài xong trên thẻ sẽ xuất hiện folder n-gage
coppy các game sau dạng *.n-gage vào thư mục n-gage
vào trương trình game (màu xanh vừa cài) chương trình sẽ tự cài các game vừa coppy vào=D>:))
đã Tets chạy tốt tên N95 8G v15.0.015

Ai úp hộ cho mình cái Link này, nó đã bị ngủ quên. Cảm ơn nhiều!

MinhThang

Manager
Mã:
trò xếp gạch này:
Tetris First Access (2,45 MB)
http://www.downloadtaxi.com/d/1202487677/

Game này cài báo lỗi Eror-1 là sao anh em nhỉ?

kienkuong209

ban oi link die roi minh ko cai down duoc g-gage

Lần sau viết TV có dấu nha bạn!

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.