• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài ứng dụng không cần sign, không file cer, không file signed!

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhdhl2003

5800 không biết hack được chưa ta? tìm khắp nơi kể cả mấy 4rum nước ngoài cũng kg thấy, buồn thật :-?

Kojiro

Super V.I.P
5800 không biết hack được chưa ta? tìm khắp nơi kể cả mấy 4rum nước ngoài cũng kg thấy, buồn thật :-?

Tìm không thấy có nghĩa là chưa hack được đó bạn. Tạm thời dùng file cer đi :)

yeulam112005

file installfile.exe này không sài được trên N3250 V 3.21 phải không mấy bác ai có cho em xin nha

4380

Cấp báo, máy N95-8G của mình hỏng thấy thư mục bin
Trong c:\sys. chỉ có háh thôi ( máy đã chạy xong hello cảbin)

Kojiro

Super V.I.P
Cấp báo, máy N95-8G của mình hỏng thấy thư mục bin
Trong c:\sys. chỉ có háh thôi ( máy đã chạy xong hello cảbin)

Search cách hack bằng HelloOX 1.03 nhé, cách này cũ quá rồi, ko phù hợp cho các fw mới đâu :)

4380

Báo cáo anh, có trở lại rùi
Tình huống thế nầy :
Hôm qua, cài cái KPD Pro, tốn hết cả chai tiền bản quyền, sau đó remove thì các phần mềm như ghi âm, callcheater, FSC không tự khởi động khi mở máy được
Ghét, fotmat hết, cài lại và thấy mất tiêu cái bin, chỉ còn hash
Em nối cáp vào PC, fomat ổ cứng = PC, sau đó rút cáp, fomat lần nữa bằng máy, hack lại thì thấy cái bin có trở lại
Hỏng hiểu tại sao , cái KPD có dính dáng gì đến vụ án nầy không đại ca nhỉ?

Kojiro

Super V.I.P
Báo cáo anh, có trở lại rùi
Tình huống thế nầy :
Hôm qua, cài cái KPD Pro, tốn hết cả chai tiền bản quyền, sau đó remove thì các phần mềm như ghi âm, callcheater, FSC không tự khởi động khi mở máy được
Ghét, fotmat hết, cài lại và thấy mất tiêu cái bin, chỉ còn hash
Em nối cáp vào PC, fomat ổ cứng = PC, sau đó rút cáp, fomat lần nữa bằng máy, hack lại thì thấy cái bin có trở lại
Hỏng hiểu tại sao , cái KPD có dính dáng gì đến vụ án nầy không đại ca nhỉ?

:D Bó tay :) Chỉ biết là hình như cái KPD thường bị đụng với FSC do đều chạy ngầm cả.

4380

:D Bó tay :) Chỉ biết là hình như cái KPD thường bị đụng với FSC do đều chạy ngầm cả.

Báo cáo anh, em biết rùi, mới làm lại nữa nè
Hello trong FW cũ, cài vào MassMemory thì ok, còn FW mới thì phải cài vào máy
Chết tiệt thiệt

zippi

cho iem hỏi 1 câu hơi gà : máy đã hack fone rùi thì còn quan tâm đến sign và file cer sao ??

spiderman_anhvu

cho iem hỏi 1 câu hơi gà : máy đã hack fone rùi thì còn quan tâm đến sign và file cer sao ??

Đã hack phone rồi thì không cần quan tâm đến file cer nhé, nhưng phải giữ lại phòng trừ trường hợp up format máy thì phải có file cer để sign file hack :)

anhtruong3801

Em lỡ chép nhầm file của máy khác vào thư mục bin.Giờ cài bất cứ chường nào cũng bị báo "tập tin lỗi" cả.Ai giúp em vụ này với.Em dùng N95 8G.

Caominh171

Em lỡ chép nhầm file của máy khác vào thư mục bin.Giờ cài bất cứ chường nào cũng bị báo "tập tin lỗi" cả.Ai giúp em vụ này với.Em dùng N95 8G.

Thì bạn chép đè file của máy N95 8G vào là cài bt mà. Yên tâm đi :D

anhtruong3801

chép làm sao được bạn ơi,mình format lại máy rồi nên không còn X plore để mà copy nữa.Muốn cài lại cũng không được.

Kojiro

Super V.I.P

Nếu có cài RomPatcher thì bạn thử DisableCaps, rồi chép đè file dành cho N95 vào hoặc thử xóa file exe e đã chép vào. Nếu thử ko được thì đàng 4mat lại thôi :(

anhtruong3801

Ban đầu mình dùng secman và xplore để chép file vào thư mục Y\sys\bin nhưng không h@ck được nên mình lại chép vào C\sys\bin nhưng vẫn không xong.Lúc đó quên xóa 2 file đó mà đã format lại máy nên giờ trong máy chẳng còn gì cả.Nên hiện thời bị tình trạng là không thể cài bất cứ chương trình nào vào.Toàn báo Tập tin lỗi.Mình đã thử format lại máy và cả cả bên thẻ vài lần cũng chẳng được.Không biết up FW lên có giải quyết không nhỉ.Mình có đọc ở đâu có 1 bạn cũng bị như thế rồi.Up cả FW lại cũng chẳng ăn thua còn máy thì vứt ngoài tiệm >"<.Ai co hướng nào chỉ mình với.Thks!

Kojiro

Super V.I.P
Ban đầu mình dùng secman và xplore để chép file vào thư mục Y\sys\bin nhưng không h@ck được nên mình lại chép vào C\sys\bin nhưng vẫn không xong.Lúc đó quên xóa 2 file đó mà đã format lại máy nên giờ trong máy chẳng còn gì cả.Nên hiện thời bị tình trạng là không thể cài bất cứ chương trình nào vào.Toàn báo Tập tin lỗi.Mình đã thử format lại máy và cả cả bên thẻ vài lần cũng chẳng được.Không biết up FW lên có giải quyết không nhỉ.Mình có đọc ở đâu có 1 bạn cũng bị như thế rồi.Up cả FW lại cũng chẳng ăn thua còn máy thì vứt ngoài tiệm >"<.Ai co hướng nào chỉ mình với.Thks!

Máy bạn là E71 à! Ver bao nhiêu? Cách này ko hack được cho máy bạn đâu nhé, máy bạn thì nên hack theo HelloOX, trên phần chú ý có hướng dẫn đó bạn.

anhtruong3801

Máy bạn là E71 à! Ver bao nhiêu? Cách này ko hack được cho máy bạn đâu nhé, máy bạn thì nên hack theo HelloOX, trên phần chú ý có hướng dẫn đó bạn.

Mình đang hack cho máy N95.Máy E71 mình thì okie rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.