• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần những kiến thức cơ bản về PDA

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
em mới vào "nghề" nên có vài câu hỏi ,bác nào có thời gian trả lời dùm em:
1.làm sao cài thêm font vào máy và tải ở đâu,muốn đánh tiếng việt nhưng keyboard trên máy ko có
2.em cài nhạc chuông tin nhắn nhưng phải đưa file nhạc vào bộ nhớ máy hoặc nằm ngay trên thẻ nhớ(ko được nằm trong folder) rất bất tiện,có cách nào khắc phục ko
3.em muốn cài nhạc cho phần alarm clock nhưng máy ko hổ trợ
Em đang xài con softbank x01ht

Tất cả các câu trả lời đều có ở trong Box "Các phần mềm ứng dụng cho PPC" và "Thảo luận và sử dụng soft cho PPC" Bạn nhé! Chúc vui!

huynhthai

bạn nào giúp mình với cách nào xóa 1 in con trong start menu vay. chi dùm mình với.

huynhthai

bạn nào giúp mình với lúc trươc cái hp 6925 của mình núc bênh trái là tin nhấn bênh phải là danh bạ mình cài 1 số phần mềm bây giờ bên trái là calendar bên phải là danh bạ bạn nào biết giúp mình chuyển lại như củ đi mình kiếm hoài kh biết chuyển.

Status
Không mở trả lời sau này.