• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần Rom Ship cho HTC Cingular 8125

netvietcomputer

Gay go nhỉ...:-? Úp mỗi file OS thì chết máy làm sao được, ngày xưa mình nghịch suốt mà... Bây giờ bạn cứ tháo pin ra để đó vài tiếng, còn pin thì bạn sạc cho đầy... Đến tối lắp lại rồi bật nguồn, sau đó vào bootloader bằng tổ hợp phím như trên xem có được không nhé...:(

Mình trước đây dùng con O2 XDA IIs cũng Up Rom liên tục có sau đâu. Thôi để tối về nhà nghịch tiếp vậy. Bạn có nick Yahoo ko? có j liên lạc cho tiện. nick mình là netvietcomputer

Mình trước đây dùng con O2 XDA IIs cũng Up Rom liên tục có sau đâu. Thôi để tối về nhà nghịch tiếp vậy. Bạn có nick Yahoo ko? có j liên lạc cho tiện. nick mình là netvietcomputer
Nick YM của mình giống nick PDAViet nhé...:D Rất vui được làm quen với bạn...=D>

Con Cingular của mình chắc đi rồi bạn ơi. Hic hic, g làm sao đây? Xạc pin đầy mà màn hình vẫn tối om.:(( . bạn ở đâu nhỉ? mình ở Quảng Bình
Bạn thử mang ra tiệm kiểm tra xem sao, buồn quá...:( Mình thì ở Quảng Ninh cơ, xa lắm...

netvietcomputer

Bạn thử mang ra tiệm kiểm tra xem sao, buồn quá...:( Mình thì ở Quảng Ninh cơ, xa lắm...

Mình nghĩ chắc do lúc up rom như bạn hướng dẫn. Ko đủ kiên nhẫn nên tháo pin ra. Chứ cứ để vậy reset nó vẫn lên bootloader. Nhưng tháo pin ra lắp lại là ngủm luôn.