• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁO BIỆT PHẦN MỀM UNSIGN- KẾT QUẢ HACK MỚI NHẤT FOR P990i,W600I,P1i,W9

thietvtec

bác ơi, máy mình là P990i mà. Đã cài, rồi khơi động máy roài, nhưng vẫn không được

CongVoi

Super V.I.P
bác ơi, máy mình là P990i mà. Đã cài, rồi khơi động máy roài, nhưng vẫn không được

.Bạn đã Hack ổ C rồi nhưng version của máy bạn thấy thì khôg đc đâu,hãy nâng cấp nhé!!!

tuankiet1983

bác congvoi cho hỏi chút nhé, tui xài P1i , đã hack tới bứoc 2 và 3 ,bây giờ muốn xài cái này có cần phải gỡ hết những cái đã cài của các bước 2 và 3 ko , mình đã cài file bạn cho vào c:\sys\bin, nhưng install acm unsign thì vẫn là bản trial, có ai hướng dẫn giúp

Thoai_DakMil

Super V.I.P
bác congvoi cho hỏi chút nhé, tui xài P1i , đã hack tới bứoc 2 và 3 ,bây giờ muốn xài cái này có cần phải gỡ hết những cái đã cài của các bước 2 và 3 ko , mình đã cài file bạn cho vào c:\sys\bin, nhưng install acm unsign thì vẫn là bản trial, có ai hướng dẫn giúp

bạn cứ bõ vào cài bình thường là ok mà

hdkhoi

Bác CONGVOI ơi, em làm đúng tất cả các bước, file 1.py chạy luôn, nhưng vẫn không thấy được C:\sys bằng Explore :(( nghe nói version cũ thì không làm được, vậy version nào mới làm được, coi version của máy bằng cách nào, em mới xài P990i thui, thanks bác CONGVOI nhiều

hieu_mobilehn

Bác CONGVOI ơi, em làm đúng tất cả các bước, file 1.py chạy luôn, nhưng vẫn không thấy được C:\sys bằng Explore :(( nghe nói version cũ thì không làm được, vậy version nào mới làm được, coi version của máy bằng cách nào, em mới xài P990i thui, thanks bác CONGVOI nhiều

Bạn xoay bánh xe lên bấm* xoay bánh xe xuống 2 phát bấm* xoay xuống phát nữa bấm* . Nếu là ver R9 thì bạn hack vô tư nhé ?​

hdkhoi

Bạn xoay bánh xe lên bấm* xoay bánh xe xuống 2 phát bấm* xoay xuống phát nữa bấm* . Nếu là ver R9 thì bạn hack vô tư nhé ?​

cám ơn bro nhé, đã hack được C nhưng vẫn chưa cài được file capswitch,mình cài vào xong rồi chạy nó báo corupt, không biết có phải link download lỗi không nữa,hay máy mình bị khùng:-??:-??

tuankiet1983

thanks congvoi, cuối cùng cũng đã thành công , đã sign đc 2 soft yêu thích ACM và ALD, nhưng ko hiểu sao cái thằng advance lock device xài ko đc, set pass cũ ( 0000 ), rồi set pass mới thì luôn báo invalid code, ko biết congvoi có thể hướng dẫn cách khắc phục, hay a chị nào đã xài đc vui long hướng dẫn cho tui 1 cái.
Cám ơn mọi người

thietvtec

bác congvoi oi, máy mình đã up lên firmware mới rùi. Vẫn kô cài được. hixhix.

tommynguyen1961

CÁO BIỆT PHẦN MỀM UNSIGN

ĐÃ CÓ BẠN POST QUA CHƯƠNG TRÌNH NÀY RỒI.NHƯNG ĐÂY LÀ BẠN MỚI NHẤT.HỖ TRỢ ĐƯỢC NHIỀU MÁY.CÁC BẠN CÓ THỂ CÀI THOẢI MÁI PHẦN MỀM UNSIGN MÀ KHÔNG CẦN PHẢI SIGN.

CÁCH CÀI ĐẶT:

BƯỚC 1: CÁC BẠN PHẢI HACK ĐƯỢC Ổ C ,XEM HƯỚNG DẪN CHI TIẾT Ở ĐÂY (BƯỚC 1 LÀ ĐỦ)

BƯỚC 2: TẢI installserver1.1.rar Ở DƯỚI ĐÂY VỀ.GIẢI NÉN WINRAR RA COPY installserver.exe
VÀO C:\sys\bin\

BƯỚC 3: HẾT RÙI :p:p

CHÚ Ý : Đối với những version thấp hoặc dòng 9.2 là không CÀI được đâu.HÃY NÂNG CẤP MÁY LÊN CÁC BẠN NHÉ!!

ĐÃ TEST THÀNH CÔNG TRÊN P990i 、 P1i、M600i、W950

NHỜ BẠN TEST DÙM XEM MÁY MÌNH CÓ CÀI DC CÁI NÀY KO NHE.
CDA 162008/15 R7A02
PHONE:
CXC 162037 R9EC001
KHÔNG HIỂU SAO CỨ COPY NÓ VÔ C:/SYS/BIN LÀ KO THỂ NÀO CÀI DC CHƯƠNG TRÌNH NÀO CẢ.

sonnguyen_uiq3

thanks congvoi, cuối cùng cũng đã thành công , đã sign đc 2 soft yêu thích ACM và ALD, nhưng ko hiểu sao cái thằng advance lock device xài ko đc, set pass cũ ( 0000 ), rồi set pass mới thì luôn báo invalid code, ko biết congvoi có thể hướng dẫn cách khắc phục, hay a chị nào đã xài đc vui long hướng dẫn cho tui 1 cái.
Cám ơn mọi người

ban thư 123 xem sao nhe',chu'c tha`nh công

nguyenvuvu

Cám ơn Congvoi. Mình cài xong rồi nhưng xin hỏi chương trình này... để làm gì vậy bạn? Hehe :D vẫn chưa hiểu công dụng của nó.