• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁO BIỆT PHẦN MỀM UNSIGN- KẾT QUẢ HACK MỚI NHẤT FOR P990i,W600I,P1i,W9

no01

chỉ cài unsign thôi chứ có xử được mấy demo (chưa có key) của Slovoed 0 bạn CongVoi?

Nếu vẫn cài soft signed vô thì có sao 0?

Son_Nguyen

chỉ cài unsign thôi chứ có xử được mấy demo (chưa có key) của Slovoed 0 bạn CongVoi?

Nếu vẫn cài soft signed vô thì có sao 0?
Nếu bạn đã copy cái file installserver.exe vào C:\sys\bin rồi thì sau này cài soft thoải mái, chỉ có những soft nào có kkk thì phải điền thêm kkk thôi, còn lại vô xờ tư.

bachikho

Xin anh em hỗ trợ.
Tôi dùng máy P990 đã hack ổ C
Trước đây tôi đã cài phần mềm IM+ All-in-One Mobile Messenger (v4.11) sau đó tôi đã copy installserver.exe vào C:\sys\bin\ như hướng dẫn sau một thời gian phần mềm IM+ All-in-One Mobile Messenger (v4.11) hết thời gian sử dụng bây giờ dỡ ra và cài lại đều không sử dụng được.
Xin anh em quan tâm giúp.

lamquangtu

Hết thời gian sử dụng thì dùng làm sao được nữa hả bác. Cái installserver.exe chỉ giúp install những chương trình chưa sign thôi chứ có giúp cho dùng phần mềm free đâu ;)

hunter7890

Đã hack rồi , h mới thanks . Em dùng rất ngon ạ, cám ơn bác
Thứ lỗi vì sự chậm trễ của em

bachikho

Xin hỏi thêm các bác phần mềm yêu cầu phải Register dùng installserver.exe
cảm ơn nhiều

duyp1i

Bac Congvoi oi! minh da lam nhu chi dan nhung den phan chay file 1.py thi minh khong biet lam the nao. xin Bac noi chi tiet them mot ty nua. minh test thu nhung khong thay C:\sys o dau het! Thank Bac nhieu

19toan74

P990I

CÁO BIỆT PHẦN MỀM UNSIGN

ĐÃ CÓ BẠN POST QUA CHƯƠNG TRÌNH NÀY RỒI.NHƯNG ĐÂY LÀ BẠN MỚI NHẤT.HỖ TRỢ ĐƯỢC NHIỀU MÁY.CÁC BẠN CÓ THỂ CÀI THOẢI MÁI PHẦN MỀM UNSIGN MÀ KHÔNG CẦN PHẢI SIGN.

CÁCH CÀI ĐẶT:

BƯỚC 1: CÁC BẠN PHẢI HACK ĐƯỢC Ổ C ,XEM HƯỚNG DẪN CHI TIẾT Ở ĐÂY (BƯỚC 1 LÀ ĐỦ)

BƯỚC 2: TẢI installserver1.1.rar Ở DƯỚI ĐÂY VỀ.GIẢI NÉN WINRAR RA COPY installserver.exe
VÀO C:\sys\bin\

BƯỚC 3: HẾT RÙI :p:p

CHÚ Ý : Đối với những version thấp hoặc dòng 9.2 là không CÀI được đâu.HÃY NÂNG CẤP MÁY LÊN CÁC BẠN NHÉ!!

ĐÃ TEST THÀNH CÔNG TRÊN P990i 、 P1i、M600i、W950
bạn cho mình hỏi nhé, làm thế nào để biết được máy p990i của mình đang thuột dòng nào version gì vậy bạn, theo mình nghĩ thì nó là dòng 9.1 vậy không dùng được cái này sao.

19toan74

bạn congvoi ơi 2 câu thơ của có làm greenserver được kô nếu chạy được mình nghĩ sẽ hay lắm tặng cho mình nhé nếu được

tojaro

cho em hỏi M600i có dùng được cái này ko?
tại em ko biết version 9.2 là sao cả:(

kesungdao

Mình đã hack cho w960 bằng cách này.Minh là member mới nhưng cách này rất dễ làm.Thanks

victory132669

hack đối với W960i

qua hướng dẫn mình rút ra kinh nghiệm hack thật quá đơn giản:
1, cài capswith : để chế độ off
2, cài file installsever.sys
---> install--->theend
cám ơn mọi người !

makinmagic

Máy tôi sau khj update lại , cài capswith rồi . nhưng sau đó nó ko cho cài bất kỳ chương trình nào nữa ( X-plore , Swiss , thậm chí là installsever.sys ) thế thì pải làm sao :-/ . ko bjk unsign thế nào lun

shadow141206

Máy tôi sau khj update lại , cài capswith rồi . nhưng sau đó nó ko cho cài bất kỳ chương trình nào nữa ( X-plore , Swiss , thậm chí là installsever.sys ) thế thì pải làm sao :-/ . ko bjk unsign thế nào lun

Bạn thử dời thời gian cho đt về một năm trước thử rồi cài lại X-Plore hoặc Swiss, thử xem !!! ;;);;);;)

Son_Do

Well-Known Member
Bạn đã chạy Capsswitch và chuyển về chế độ OFF chưa?
Nếu làm rồi mà không được thì bạn nên để Capsswitch ở chế độ OFF sau đó chép file installsever.exe vào thư mục C:/sys/bin là có thể cài các phần mềm khác. Chúc bạn thành công.

makinmagic

nếu ko cài đc Swiss hay X-plore thì làm sao chép vào C:/sys/bin đây đồng chí :-/ . :)

NokuaN70

Well-Known Member
nếu ko cài đc Swiss hay X-plore thì làm sao chép vào C:/sys/bin đây đồng chí :-/ . :)

Chỉnh ngày giờ lùi lại, trước 31\12\2008 down X-Plorer 1.22 hack by CongVoi là cài vào dc nhe đồng chí. Chúc đồng chí năm mới dzui dzẻ :D

Posted via Mobile Device