• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật ROM Froyo 2.2 For Galaxy Spica i5700

Huuloc14

bản 2.2 này có hạn chế hay hok sử dụng dc ứng dụng nào hok ban , có cài đặt ứng dụng len thẻ dc hok , và có đa điểm hok ban . Cam on

jonyhoanganh

bản 2.2 này có hạn chế hay hok sử dụng dc ứng dụng nào hok ban , có cài đặt ứng dụng len thẻ dc hok , và có đa điểm hok ban . Cam on
K hạn chế phần mềm nào cả. CHỉ k cài đc phần mềm chạy adroid 2.3 :))
Up lên 2.2 cài ứng dụng lên đc thẻ nhớ va có đa điểm nha bạn!

jonyhoanganh

bạn ơi, mình up lỗi tùm lum nr6n giờ muốn về lại 1.5 thì làm sao hã bạn
Về 1.5 làm gì. Nếu k thích lên 2.2 thì bạn cho nó về 2.1 mà dùng. Bạn cứ lấy bản 2.1 ở trên mà up lại thôi.

phantom9790

máy mình cắm cap ko nhận cơ.làm thế nào bạn.nếu có thời gian ban ad nick mình rồi giup mình nhé. phantom_9790.thank bạn nhiều nha

phantom9790

của mình thỉnh thoảng nó lại tự tắt nguồn nữa.ko nhận thẻ khi cắm dấy usb cơ.

phantom9790

thank b rất nhiều nhé.về symbian thì m biết nhiều chứ android thì hơi ít.ko hiểu sao topic ngon lành như này lại it anh em tham gia vậy.ủng hộ bạn.

pmt7679

Cái này up đè lên phiên bản của bạn có được ko? Xin được chỉ giáo !

vanes_tpt

help máy e sau khi reset ở setting thì nó cứ chạy mãi ở phần khởi động MIUI......ROM mãi không vào sytem.... bác nào đỡ hộ e quả này với

phantom9790

help máy e sau khi reset ở setting thì nó cứ chạy mãi ở phần khởi động MIUI......ROM mãi không vào sytem.... bác nào đỡ hộ e quả này với

bạn tháo pin rồi racovery lại xem nào.m cũng bị mà

trungh7adv

Thanks chủ thớt, hôm trước up bản của chủ thớt rồi, máy chạy ok mỗi cái chạy lâu lâu là bộ nhớ ram cứ ít dần đi!

JonniQuest

Bạn ơi hướng dẫn mình cách up thêm phông tiếng việt qua recovery đc không, mình mò mãi không đc :((