• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập Nhật Symbian Anna Cho Sym^3 !(C7, N8, C6-01, E7)

minhdale

Mình mới chech thấy có Anna cho n8.Nhưng chỉ là cho Ấn độ .Hầu hết tất cả Anna đều là variant cho Ấn độ

FW Anna cho C6-01 thì có vẻ nhiều hơn.

minhdale

Bạn thử clear local cache xem.Mình mới thấy thêm 1 vài pro code cho UK :(.Không biết đến bao giờ mới có cho việt nam đây.

Blad

Đã có Anna cho C6-01. Mình vừa check xong, anh em vào download đi thôi :p

minhdale

Đã có thêm rất nhiều variants của các country khác cho N8.Với đà cập nhật này có lẽ mai có Anna việt nam cho N8 thôi \-/.
Belle đẹp nhưng mà lag khi chơi game "nặng kí" --> chán quá.

Blad

Mình đã up cho con C6-01 rồi, đây là vài tấm hình :D

Nhưng hiện trên Navi nó lại có thêm cái này, không biết là bản gì nữa :

minhdale

Vừa mới ra v22 đã ra v24 rồi.Nếu là FW sửa lỗi cho 1 vài variant khác thì cũng chỉ thay đổi mấy số cuối của FW.Đây chắc chắn là bản sửa lỗi và cập nhật mới rồi.Vậy sao Nokia không ra luôn v24 mà lại ra v22 rồi update ngay v24 là sao nhỉ ?
@MinhThang: Belle là v111 cơ anh à :)).Con số kinh khủng

satthumuhn1

sao navìim của mình lại ko thấy nhỉ cũng bản 1.3

clear local cache la được
bên trên Navifirm đó :D

v24 này thì chỉ vẫn là anna thui
vì X7,E6 lên v24 vẫn là anna mà ^^

Chỉnh sửa cuối:

AquaSta

Moderator
Em hôm qua up cả E7 sắp xong rùi mà sáng nay dậy không thấy có file trong tài khoản MF, lại bị mất mạng, giờ ra quán có Wi-Fi kiểm tra thì không thấy, tí về thì phải up lại :|

minhdale

Có lẽ AquaSta sắp xong rồi đó bạn.Bạn chờ thêm chút đi.N8 thì mình có ngay chứ C7 thì..chưa làm.

dongtam

Hiện đã cập nhật trên điện thoại rồi nè bằng cách *#0000# .... mình đang cập nhât cho N8... xong rồi...

MinhThang

Manager
Hiện đã cập nhật trên điện thoại rồi nè bằng cách *#0000# .... mình đang cập nhât cho N8... xong rồi...

Cập nhật trên mobile có khác với Flash không em? Mobile nó chỉ có 25mb thôi mà.

TruongHan

Super V.I.P
Đã cập nhật được qua OTA rồi àh?hồi sáng mình check trên C7 thấy chưa có
Cập nhật trên mobile có khác với Flash không em? Mobile nó chỉ có 25mb thôi mà.
Thấy đổi cái giao diện Anna và vài cái linh tinh thôi anh ơi =))

dongtam

cập nhật trên ĐT mới đầu có 25 MB Nhưng sau đó vào phần cập nhật của điện thoại tiếp tục cập nhật mới đủ các phần nhé .NOKIA chia ra từng phần để cập nhật cho nhanh.....