• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập Nhật Symbian Anna Cho Sym^3 !(C7, N8, C6-01, E7)

luckytiamo

Mình cập nhật Anna cho N8 tổng cộng 2 lần, lần đầu 25MB, lần sau nó bồi thêm 2 phát, 1 phát 25Mb, 1 phát 24MB. Sau lần thứ 2, mình có cái soft Shazem hay lắm, cho xài thử 1 tháng, purchase 4,99 tiền. Kool lắm, mọi người thử đê, mình nói ra mất vui, rất đang đồng tiêng >~ 100k VND

luckytiamo

Quên, là shazem các bác vào đây đọc thông tin [URL="http://vietbao.vn/The-gioi-giai-tri/Kham-pha-the-gioi-am-nhac-Shazam/50766635/415/"[/URL]

MinhThang

Manager
Sau khi nâng lên 22.14 N8 của mình không vào được Ovimap nữa, đã Flash lại mấy lần đều thế? Có ai cao kiến cho tí kinh nghiệm.

dstruong

Chắc là 3.06 dó em, coi có được đâu để anh test bản của em đưa xem sao.

Anh MinhThang ơi dòng Sym^3 này có phải HACK FW để cài phần mềm như dòng S60v5 không anh ? Tối nay đi mua E7 mà chẳng biết có phải hack FW ko , hack thì mệt lắm :(( . Sao em tìm hoài mà k thấy TOPIC FW đã HACK sẵn nhỉ ? A cho em xin cái LINK đc ko ?

TruongHan

Super V.I.P
Anh MinhThang ơi dòng Sym^3 này có phải HACK FW để cài phần mềm như dòng S60v5 không anh ? Tối nay đi mua E7 mà chẳng biết có phải hack FW ko , hack thì mệt lắm :((
Phải hack FW như S60v5 đó em.Khác ở chỗ là dòng Sym^3 hack = Phoenix.Hack đơn giản mà,dễ hơn so với xài JAF đó :D

dstruong

Phải hack FW như S60v5 đó em.Khác ở chỗ là dòng Sym^3 hack = Phoenix.Hack đơn giản mà,dễ hơn so với xài JAF đó :D

Anh TruongHan ơi anh có thể cho em cái LINK mà các PRO đã làm cac FW đã HACK sẵn như bên S60V5 không ạ . Thằng em tìm hoài ko thấy chỗ FW của S^3 chỗ nào cả . Hack = JAF cũng được chứ anh ? E hạck= JAF con 5800 quen rồi hihi

minhdale

Không bao giờ =)).Đừng nên chờ đợi những thứ khó tin như thế bạn ơi.Ram của 5800 ko đủ để load Anna đâu .

TruongHan

Super V.I.P

master09

Cho mình hỏi mình down CFW anna trên navifirm về flash mà nó cứ báo thiếu cái fire này. có phải down về không vậy? cái fire đó trên 1G lận. hướng dẫn mình chút mơi qua S^3 còn ngu ngơ. cám ơn mọi người!

MinhThang

Manager
Cho mình hỏi mình down CFW anna trên navifirm về flash mà nó cứ báo thiếu cái fire này. có phải down về không vậy? cái fire đó trên 1G lận. hướng dẫn mình chút mơi qua S^3 còn ngu ngơ. cám ơn mọi người!

Bạn vào tuỳ chọn rồi xoá file đó đi xong là hết báo lỗi nha bạn. Hình như cái này mình có nói rồi mà không biết phải bạn hay ai.

master09

Bạn vào tuỳ chọn rồi xoá file đó đi xong là hết báo lỗi nha bạn. Hình như cái này mình có nói rồi mà không biết phải bạn hay ai.

mình mới hỏi một lần mà. cám ơn bạn! mà tuỳ chọn để xoá chỗ nào vậy bạn?? hướng dẫn cụ thể cho mình mốt chút. mình gà quá :((

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
mình mới hỏi một lần mà. cám ơn bạn! mà tuỳ chọn để xoá chỗ nào vậy bạn?? hướng dẫn cụ thể cho mình mốt chút. mình gà quá :((

Mở PN ở chế độ cửa sổ lớn mới thấy nha bạn: