• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT & THẢO LUẬN CÁC PHIÊN BẢN ANDROID CHO HD2 - PHẦN 2

Status
Không mở trả lời sau này.

luong

Làm xong bản 1.6c fix từ hôm qua nhưng mạng lởm quá không up lên được:(. Hôm nay bạn nào đi off thì sài được luôn:p+ Hướng dẫn format thẻ nhớ sài cực good:p ( Phát hiện ra rằng format đúng cách thì chất lượng nâng lên rõ rệt:D )

BÁC BÀY CHO TỤI EM LUÔN ĐI? TỤI EM Ở XA KHÔNG ĐI OFF ĐƯỢC MÀ THIỆT THÒI VẬY SAO BÁC ÂN YÊU DẤU ?????????????

songviet

Bác Ấn ơi cho hỏi: khi up lại bản android trên hd2 có nhất thiết cần format thể nhớ lại ko, hay cứ up đè lên là dc (chẳng hạn từ 16b->16c) vì cách này ko phải backup gì cả. Hôm qua làm vậy thấy chạy chậm hơn, pin hao hơn.
Cũng cho hỏi thêm làm sao dc thông tin bản nào là 16b - 16c...
Em là gà mới nên ko bit nhiều nên bác thông cảm cho câu hỏi cũng rất gà nhé.
Thanks bác!

rnr

Hic, khổ thân em, em ở tận Mỹ Đình mà 10h30 mới vào forum check, làm sao bay ra đó bi giờ. Bác Ân oi, bác guideline chi tiết cho anh em phát. Mà lần sau bác có báo off ẹp thì cũng trc 1 khoảng 2 ngày nhé, hic :(

caothanhhai

Hiện tất cả các thành viên tham gia Offline bao gồm :
caothanhhai, emundo2203, namtuan297, dunglavi + ...... đều đang sử dụng A66 1.6c fix ..... ngon lém :)):)):)):))

Bác Ân đang trình diễn cách độ thẻ lên Class6 - 30phuts /thẻ =))=))=)) (Em chẳng cần )

tulove1

Bực quá, máy thì tự nhiên giở chứng từ tối hôm qua khi up 1.6B của bác Ân không hiểu sao không boot được bất kỳ bản nào cả. Đã Format thẻ bằng mặc định Windows, giờ làm sao hả các bác. Liệu có phải up lại Rom WM ko, em vẫn dùng bản V5 và Radio 2.10.50

tulove1

Các bác đang off làm ơn trực tuyến giúp mình phát, chiều nay phải đi công tác mấy ngày rồi mà đã thề với bản thân kô xài WM nữa, huhuh

trantrungkienvt

Hiện tất cả các thành viên tham gia Offline bao gồm :
caothanhhai, emundo2203, namtuan297, dunglavi + ...... đều đang sử dụng A66 1.6c fix ..... ngon lém :)):)):)):))

Bác Ân đang trình diễn cách độ thẻ lên Class6 - 30phuts /thẻ =))=))=)) (Em chẳng cần )
ngồi cafe tranh thủ up lên luôn đi bác hải ơi :D

caothanhhai

ngồi cafe tranh thủ up lên luôn đi bác hải ơi :D

Chia sẻ các ứng dụng ngoài luồng

trinh12345

Anh em offline hoành tráng quá nhỉ:) tiếc thật ko tham gia được hôm nay:( anh em up nhiều ảnh lên cho nó xôm đi ạ:)
Tiện đây bác Ân hướng dẫn luôn cách "độ" thẻ lên class 6 đi ạ, chắc là từ class < 6 (2 hoặc 4 đều được) lên thẳng class 6 có phải ko bác?

vettau

Bác ÂN cho anh em cái Intro đi, hay là phải dùng Tool nào vậy? sáng nay đã chuẩn bị áo mưa lên đường rồi mà có việc đột xuất không lên được, tiếc quá, thôi để lần sau vậy!
Bác Hải cho anh em thêm ít hình ảnh Anh Em để còn biết mặt nhau cái, nhỡ ra đường.....
Đang chờ cái nầy:
* Mattc Leo + Froyo w/ Sense RC 1.6c ( Mod by ancola66) Fix version coming soon

trinh12345

Bác ÂN cho anh em cái Intro đi, hay là phải dùng Tool nào vậy? sáng nay đã chuẩn bị áo mưa lên đường rồi mà có việc đột xuất không lên được, tiếc quá, thôi để lần sau vậy!
Bác Hải cho anh em thêm ít hình ảnh Anh Em để còn biết mặt nhau cái, nhỡ ra đường.....
Đang chờ cái nầy:
* Mattc Leo + Froyo w/ Sense RC 1.6c ( Mod by ancola66) Fix version coming soon
chắc mấy bác đang đi nhậu rồi, ko thấy động tĩnh gì=))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.