• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật ứng dụng accelerometer dành riêng cho N85, N96, E66

na501

Mặc định trong các máy n96, n85, n86 đã có sẵn accelerometer rồi. Ko tin các bro cứ thử cài acc plugin của n95 vào mà xem, sẽ có lỗi cập nhật. Vấn đề ở đây là do các fần mềm kia ko tương thích với dòng fp2 mà thôi. N82 và n95 là fp1 (feature pack 1) còn n85, 86 và 96 là dòng fp2.

z01222282682

N86 chắc chưa có mấy ứng dụng này rồi,mình tìm cả tuần test 1đống pm => được 3 game chơi accelerometer cho N86 :D

z01222282682

Ban co tai game edge mien fi wa ovi store tren may cua ban. 1 game free nhung ho tro accelerometer rat cool tren cac may fp2 nhu n86 va n96

game ấy tên gì bạn?:D mình đang sưu tầm thể laọi game này cho con N86 nhà mình :D thank

nonooboy

hình như cái E66 cũng có cái accelerometer nhưng ko xài đc những ứng dụng trên , bùn thật, có ai xài e 66 mà xài đc hôg

tiephien1

mình thấy accelerometer của N95 không mượt, thua xa iphone và game của iphone có lẽ là đỉnh nhất trong các loại dt

boydeptrai

mình thấy accelerometer của N95 không mượt, thua xa iphone và game của iphone có lẽ là đỉnh nhất trong các loại dt

Bạn có game accelerometer nào dùng đc trên N96 chỉ giúp mình với. Thanks

tiephien1

không biết các game và pm này có chạy trên N96 ko, mình dùng N95 thì thấy ok. mình nhớ có 1 topic tổng hợp game cảm ứng chuyển động cho N95 mà giờ tìm không thấy nữa.
ví dụ như
239704-Game-panda-chuy%E1%BB%83n-%C4%91%C3%B4ng-c%E1%BA%A3m-%E1%BB%A9ng-r%E1%BA%A5t-hay

đièu khển bi:http://www.pdaviet.net/showthread.php?71713-Marble-Revolution-2-S60v3-SymbianOS9-x-Retail-BiNPDA
mình hay chơi các game mà co thể dùng cảm ứng chuyển động như đua xe, bạn chỉ cần cài thêm pm Nokmote_beta3 để lắc điện thoại thay cho nút bấm. pm này có trên 4r bạn chịu khó tìm nhé. thân!

z01222282682

của bạn đây :D test tốt trên OS9.x nếu không lag được thì bạn thử cài thêm cái N95AccelerometerPlugin:D thank
chúc vui :D:D
Cahoona.Games.Marble.Maze.v1.70.2.S60v3.SymbianOS9.3.Cracked-Try4Deepak(2).sis
Resco.Bubbles.v1.31.S60v3.S60v5.SymbianOS9.x.Cracked-Symbian.SIS
MBounce.Motion.Dice.Box.v1.08.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.Read.NFO.Cracked-DiL.sis
N95AccelerometerPlugin.rar

boydeptrai

không biết các game và pm này có chạy trên N96 ko, mình dùng N95 thì thấy ok. mình nhớ có 1 topic tổng hợp game cảm ứng chuyển động cho N95 mà giờ tìm không thấy nữa.

Ai biết topic này chỉ mình với :)

đièu khển bi:http://www.pdaviet.net/showthread.php?71713-Marble-Revolution-2-S60v3-SymbianOS9-x-Retail-BiNPDA
mình hay chơi các game mà co thể dùng cảm ứng chuyển động như đua xe, bạn chỉ cần cài thêm pm Nokmote_beta3 để lắc điện thoại thay cho nút bấm. pm này có trên 4r bạn chịu khó tìm nhé. thân!

Cho mình hỏi game đua xe đó tên gì vậy bạn. Thanks

Auto

Bạn cài pm nokmote rồi thì các game như đua xe bạn có thể chơi = accelerometer khi chạy game và chạy ẩn pm này! :D

boydeptrai

Bạn cài pm nokmote rồi thì các game như đua xe bạn có thể chơi = accelerometer khi chạy game và chạy ẩn pm này! :D
oh vậy chẳng lẽ ko cần biết game đó có hỗ trợ cảm biến hay ko àh?

Auto

Um! K cần, nhưng game phải đơn giản, chơi bằng lên xuống trái phải thì dùng đc!

boydeptrai

mình chạy đc cả 2 game đầu luôn, bạn còn game nào share cho mình với. Thanks

z01222282682

Quake III này mình nghe nói nhìu rồi,nhưng chưa thử,thank,nhưng sao hôm nay link Me mà chậm như rùa 2x kb/s :(:)((
dow xong chắc tới tối :((

Auto

Từ giờ tới tối thì có tjme cho bạn vọc pm magickey, game này cần magickey mới hay.