• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật ứng dụng accelerometer dành riêng cho N85, N96, E66

z01222282682

mình chạy đc cả 2 game đầu luôn, bạn còn game nào share cho mình với. Thanks

tất cả là của bạn (hơn chục trò đó)thick nhé :D bạn dùng thử nha,tại máy mình kén chọn nên cài dc vài trò àh,máy bạn chắc được đó :D àh nếu cài rồi mà không chạy hok dc thì cứ để đó,reset máy lại rồi dùng nha
Thank :D chúc vui ..!!!
http://www.4shared.com/file/242853090/e028eff/game_cam_bien.html

nonooboy

bạn có game nào chạy bằng acceleronmeter cho E66 hôg , các chương trình hay game mình tìm đc đều dùng ko đc cho E66 bùn quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Cảm ơn trước

z01222282682

bạn có game nào chạy bằng acceleronmeter cho E66 hôg , các chương trình hay game mình tìm đc đều dùng ko đc cho E66 bùn quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Cảm ơn trước

bạn dùng thử pm mình post đi,xem dc không?

nonooboy

hôg đc bạn ơi mình test hết oài , cài thì nó ko báo gì cả , lúc mở thì nó đứng 1 hơi rồi thôi ko vô đc gì cả

stupid1314

Các bạn ơi, mình dùng n86 hok biết có dùng được phần mềm này hok vậy? Mình thấy nói chỉ dùng cho n85, n96 mà n86 của mình thấy cũng dùng cùng hđh đó. Không biết sao nữa, có ai biết thì hướng dẫn dùm, thank trước nhé.

z01222282682

Các bạn ơi, mình dùng n86 hok biết có dùng được phần mềm này hok vậy? Mình thấy nói chỉ dùng cho n85, n96 mà n86 của mình thấy cũng dùng cùng hđh đó. Không biết sao nữa, có ai biết thì hướng dẫn dùm, thank trước nhé.

bạn trở về trang 7 bài #69 cảu mình ấy :D,có 3 game :D mình xài N86 mừ :D thank
chúc vui :D:D

JustEvan

bác nào có game thì share lên trên nà y giúp e vs đc ko ạ. mấy game mà đã đưa lên toàn bản tria ko ạ. chơi đc 1 đến 2 bàn là ko chơi tiếp đc

bigtiger0905

hix, mình lắc muốn gãy tay luôn mà có được gì đâu, mình xài n96, với lại mình cài 1 số cái bộ cài python nó bị lỗi file corrupt, và mình cài lung tung hết, bây giờ kô biết cái nào là cái nào.
ai có thể cho mình xin bộ cài đặt đầy đủ của python cho n96 kô, với lại nghe nói về cái acceleronmeter plugin nhiều rồi nhưng sao tìm không thấy nhỉ.

Auto

hix, mình lắc muốn gãy tay luôn mà có được gì đâu, mình xài n96, với lại mình cài 1 số cái bộ cài python nó bị lỗi file corrupt, và mình cài lung tung hết, bây giờ kô biết cái nào là cái nào.
ai có thể cho mình xin bộ cài đặt đầy đủ của python cho n96 kô, với lại nghe nói về cái acceleronmeter plugin nhiều rồi nhưng sao tìm không thấy nhỉ.

Here http://www.pdaviet.net/showthread.p...-1-46-cài-trên-C-(Gói-Python-Plugin-nâng-cấp)

11511

@: bigtiger0905 >> Với N96 bạn vào mục CẬP NHẬT ỨNG DỤNG của máy mà cập nhật ở đó NOKIA hỗ trợ trọn bộ Python 2.0 bạn chỉ việc tải về và cài đặt nhé rất đầy đủ, chuẩn luôn. Chúc vui

chungvcvb

Giúp mình với, mình cài nokmote trên N79, sau khi cài mình chạy ứng dụng nhưng ko đc

winsec

5730 có hổ trợ cái vụ này ko bạn

có thể được đầy bạn vì mình sài e72 cài những ứng dụng này đều đc hết nhưng màn hình ko hiển thị hết đc vì của mình là 320*240

mirolavklose

Em sử dung e66 cai dat vao dc rồi nhưng có tin nhắn lăc muốn văng pjn ra ngoài mà chả thấy tin nhắn nhúc nhích gì

mckenzise

Em sử dung e66 cai dat vao dc rồi nhưng có tin nhắn lăc muốn văng pjn ra ngoài mà chả thấy tin nhắn nhúc nhích gì

Lắc chi dữ vậy bạn :)) . Remove cài lại thử xem sao .

@ Với lại Accelerometer của dòng E kô nhạy như dòng N đâu nhé .