• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

traicauhd

..........chờ chút nữa là sẽ có thui các bạn ah?
với ngân đó bản cho hai máy up cũng rất mất nhiều thời gian lên mọi người cứ chờ sẽ có thui?!

traicauhd

Cho mình hỏi chút?làm sao để biết N5233 của mình đã lên V50?

bạn có thể dùng JAF để kiểm tra thông tin của máy....?!

Kết nối đt với PC chọn chế độ kết nói Nokia pc suite (Ovi suite)
Mở chương trình JAF lên chuyển sang tap BB5 sau đó bạn nhấn nút INF để JAF đọc thông tin của máy....???

Chỉnh sửa cuối:
lần trước mình CFW 5233 của lethanhtung90 bản 20/06/11,trong đó có bản core V50!ko biết như vậy đã lên V50 chưa?bấm *#0000# thì báo là V50 mà ko biết thế nào?thanks

ThanhTungHT

Active Member
lần trước mình CFW 5233 của lethanhtung90 bản 20/06/11,trong đó có bản core V50!ko biết như vậy đã lên V50 chưa?bấm *#0000# thì báo là V50 mà ko biết thế nào?thanks
Dùng Core V40 thì là V40.Dùng Core V50 tức là đã Up lên Ver 50 rùi.^^

thuyna

convertion bị xung đột với kí j mà ko thấy bác tùng cook vào bao giờ nhỉ,có thể cho thêm cái ý vào đc ko huh bác tùng ơi để e tự thêm

socloc20

Vừa mang con 5233 ở care về, bị luộc đồ thấy thương, trầy xước tùm lum, may mà vẫn là cục pin cũ :D, Đem về flash bản này lỡ tay down core 50 flash luôn rồi, hiện tại xài rất ngon ko có lỗi gì, Nhưng ko biết pin bằng nổi bản Ver1 ko, Bản ver 1 là pin trâu nhất từ trước tới giờ

cucarot9

Đang ngôi net đến h về oy.Đành sài tạm Tap-to unlock vậy.Hum nào rỗi ra chạy lại vậy :))

xuanbach123

mình vừa plash xong kiem tra ram rất trau icon cung rất đẹp. thanks chủ thớt 1 phát=D>=D>

traicauhd

convertion bị xung đột với kí j mà ko thấy bác tùng cook vào bao giờ nhỉ,có thể cho thêm cái ý vào đc ko huh bác tùng ơi để e tự thêm

Mình thì không thích có cái đó.........???
dùng Isms hay hơn chứ nhỉ........????!

nhockfc

bản cook 5230 rm-588 này là v40.6.001 à bạn ??
p/s: hình như chủ thớt gki nhầm v40.6.003 thành v40.6.001 =.=

Status
Không mở trả lời sau này.