• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

tuyenhp

bạn Tùng ơi cho mình cái MOD này với m đang cook cho con 5250 :(
Thay đổi nút "Flash" (523x ko có flash nên nút đó ko có tác dụng) trong camera thành nút "chuyển sang chế độ quay Video" ở mọi ngôn ngữ
thank :(

nnt210583

Bạn chỉnh lại bản Rofs2 5230-C6-V40 Anna Swipe-To Unlock nhé. Khi nhấn *#0000# lại ra version v50.1.001 của máy 5233.

ThanhTungHT

Active Member
Bạn chỉnh lại bản Rofs2 5230-C6-V40 Anna Swipe-To Unlock nhé. Khi nhấn *#0000# lại ra version v50.1.001 của máy 5233.

À.Tại tớ chỉnh Version cho 5233 nên Copy cho 5230,mà quên chĩnh lại cho 5230 đấy mà :))
Bạn Flash bản Anna Swipe-To Unlock có bị lỗi Error reading phone init data... như bạn kia ko?

nnt210583

Mình dùng bản Swipe-To Unlock thôi. Đang test bạn à. Có gì mình sẽ thông báo lại cho pro. Thanks bạn nhiều...............
Mà bạn dùng font này mình thấy không đẹp lắm, đây là font android nhìn hơi hoa mắt. Mình tự thay font khác rồi.

x4kio

hjx ,k bik có bị lỗi giốg mìh k ,mìh xài 5233 N8 tap ...
mih bung file rof2 ra sửa lại bàn fím gốc ,r` JAF ,k hỉu s ,JAF ,máy khởi độg lại liên tục ,cứ hiện ra chữ NOKIA là lại khởi độg lại ,hjx

ThanhTungHT

Active Member
hjx ,k bik có bị lỗi giốg mìh k ,mìh xài 5233 N8 tap ...
mih bung file rof2 ra sửa lại bàn fím gốc ,r` JAF ,k hỉu s ,JAF ,máy khởi độg lại liên tục ,cứ hiện ra chữ NOKIA là lại khởi độg lại ,hjx

Dùng file gốc bạn Down về để flash.Không được chĩnh sữa bất kỳ cái gì,nếu bạn ko hiểu rõ về nó,Chúc thành công^^

x4kio

Dùng file gốc bạn Down về để flash.Không được chĩnh sữa bất kỳ cái gì,nếu bạn ko hiểu rõ về nó,Chúc thành công^^

àh ,tại mìh k qen xài bàn fím sym^3 ,cứ nhầm rik ,nên sửa lại ,hjx

quyrombinhduong

Đã test sơ bộ sau khi flash 5230 ver swipe to unlock icon anna, rất đẹp và ổn định, ram cũng khá cao, nhưng thông tin máy thì là 5233 - Ver 50 .

P/S: hộp thư PM 4rum của Tùng bị full , ko gửi tin đc.

nhaylau321

2 cái này chỉ khác nhau theme thôi phải không còn kiểu mở khoá vẫn y chang phải không ? :D
Rofs2 5230-C6-V40 Anna Tap-To Unlock

Rofs2 5230-C6-V40 N8 Tap-To Unlock

ThanhTungHT

Active Member
Đã test sơ bộ sau khi flash 5230 ver swipe to unlock icon anna, rất đẹp và ổn định, ram cũng khá cao, nhưng thông tin máy thì là 5233 - Ver 50 .

P/S: hộp thư PM 4rum của Tùng bị full , ko gửi tin đc.

Ừm.tại mấy hum nay các bạn gửi tin nhắn nhiều quá,nên ko xoá.Test kĩ rùi pm trên này cũng được^^

x4kio

Có bạn nào rảh ,sữa file rof2 5233 ,từ bàn fím sym^3 thàh bàn fím gốc dùm mih vs ,mìh sửa mãi ,mà khi flash xog ,vẫn bị reset liên tục..:(
đó h ,mìh sửa vẫn bìh thừog ,chưa bị vậy bao h ,ai giúp mìh vs..

ThanhTungHT

Active Member
Có bạn nào rảh ,sữa file rof2 5233 ,từ bàn fím sym^3 thàh bàn fím gốc dùm mih vs ,mìh sửa mãi ,mà khi flash xog ,vẫn bị reset liên tục..:(
đó h ,mìh sửa vẫn bìh thừog ,chưa bị vậy bao h ,ai giúp mìh vs..

Bàn phím Sym^3 là mặc định C6 bạn à,Còn bàn phím nào là mặc định cho C6 vậy? Có thể tiết lộ cho mọi ng biết ko?

hoangphonghd

Bản C6 V40 Swipe hay Tap cũng đc đã ai up chạy ngon lành cho V40 5230 chưa để mình up cho em gái cái nào.

Status
Không mở trả lời sau này.