• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Ok. Thấy các bạn ấy bảo flash 4 lần,khởi động lại 5 lần mà pin đc gần 3 ngaỳ là m thấy hào hứng quá. Mong sớm có cfw mới này cho 5230 từ bạn!

Ừm... Sẻ sớm có cho cả 5230...

funnyclock

Bạn dùng 5230 hay 5233... có 5 bạn 5233 đã Test... Rất hoàn hảo....

Mình dùng 5230 đây, tính đổi FW và bỏ Deviant đi rồi nên bữa nọ mới PM xin nhà bác "làm ơn" cho bộ icon anna để cook thử đó nhưng khó quá lại thôi!
Có cần máy test không thì bảo câu! chuột bạch đầy rẫy đây nè!
Đọc mấy cái Comment cũng khoái! :D

ThanhTungHT

Active Member
Mình dùng 5230 đây, tính đổi FW và bỏ Deviant đi rồi nên bữa nọ mới PM xin nhà bác "làm ơn" cho bộ icon anna để cook thử đó nhưng khó quá lại thôi!
Có cần máy test không thì bảo câu! chuột bạch đầy rẫy đây nè!
Đọc mấy cái Comment cũng khoái! :D

Tối mai sẻ Up lên nhé.... :D

ThanhTungHT

Active Member
CFW của bạn mình cảm nhận tốt hơn của Dt nhiều, chẳng qua Dt đã thành thương hiệu nên mọi người ko muốn dùng của người khác nữa, bạn nên ra một bản Final cho tất cả các model, có nhiều lựa chọn cho mọi người thì mọi người sẽ biết là CFW của bạn tốt, bạn thây đấy ít người đã dùng FW của Dt mà chuyển qua dùng FW của người khác, như mình đây, mình đã dùng FW của bạn, Dt ra 2 bản mình cũng ko Flash nữa mặc dù trước đây mình dùng từ Unique cho tới Ano gì đó v10
Như bản c6 2.4 của bạn, còn tồn tại một số lỗi, bạn nên fix rồi đưa ra bản mới, chứ bạn up fix lên #1 như vậy có nhiều người họ cũng ko biết làm thế nào, họ thấy có lỗi rồi lại ko dám dùng
Vs bạn cũng nên đặt tên cho FW, như vậy sẽ góp phần tạo nên thương hiệu cho bạn
FW của bạn thật sự tốt, chỉ là Dt khôn khéo hơn bạn
một vài ý kiến của mình, bạn đọc cho vui nhé ^^
vunguyenmt nói:
ThanhTungHT nói:
Bạn đánh giá bản ấy rất đúng... Chỉ có Cooker mới đánh giá đúng... Test bản này cho ông anh này... Flash ở V50 thì đổi tên Rofs2 là được nhé ... http://www.mediafire.com/?dkr9djm6uy21wnn

Ok, để thử xem. bản 5230 của bạn cũng good lắm. ông dượng mình sài 2 máy 5233 và 5230. Mình lấy bản 5230 của bạn là cho ổng, ỗng cũng ưng ý lắm.

....................... ^^

funnyclock

Mà mình thắc mắc là: cái focus ở camera hình như là không có cơ cấu cơ khí, vậy tại sao lại không thể làm cho 523x có focus được nhỉ?!

M4_Vu0ng_001

Tùng huynh bảo bản sau sẽ nâng chất lượng camera hơn cả fw gốc,thế camera bản này thế nào huynh???

M4_Vu0ng_001

Ừm... Chính xác là thế đấy... Chỉ thêm mấy Mod của 5230 ném qua nó là đc...

ah,mà bản mới này có đủ mấy thứ của N97V30 chứ phải không huynh???(mặt cười,web..)
với lại bản này cài qt ok chứ>???
bản a gửi cho e icon gì vậy???

ThanhTungHT

Active Member
ah,mà bản mới này có đủ mấy thứ của N97V30 chứ phải không huynh???(mặt cười,web..)
với lại bản này cài qt ok chứ>???
bản a gửi cho e icon gì vậy???

Icon N8.Mặt cười N8 hiện thị to... Tất cả N97 mini V30.. Bàn phím thông minh... Email... V..vv

hoaiphiung

bản này đỉnh lắm..thích quá..th1ch quá..hjhj..tks a Tung
a chỉnh hộ e chú nhật ký từ 30 lên 365 ngày giúp e nhá..
với cái Video..không thấy em nào hết..hjhj.
FW n97 kỳ nầy ngon nè..

keykeyon

Cái bạnTùng này làm m nôn nóng ghê. Theo doĩ top của bạn chỉ hoài mà thèm bản cho 5230 quá trời.
Nóu thật mấy bản cuả bạn DT m chỉ ưng mỗi unique thui.còn mấy bản ra sau này m k ưng lắm. Nói chung cfw của Dt chỉ đc caí mẫu mã thui. M thì k cần. Chỉ cần pin tốt,là được. Bản n97mn của bạn m thấy ưng ý nhất từ trước tới nay.pin,ram,...tất cả ok hết. Thanks bạn vì đã cho pdaviet những cfw tốt. Thanks!

ThanhTungHT

Active Member
bản này đỉnh lắm..thích quá..th1ch quá..hjhj..tks a Tung
a chỉnh hộ e chú nhật ký từ 30 lên 365 ngày giúp e nhá..
với cái Video..không thấy em nào hết..hjhj.
FW n97 kỳ nầy ngon nè..

Ừm... 2 lỗi này... Mấy bạn kia cũng Pm trước rùi... Nên chỉ cần thay đổi 1 tý là Ok.

Status
Không mở trả lời sau này.