• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

0908727527

Ko dùng Mod của 008 Rohit đâu nhé........... :)) Cái đấy cũng bt ............

Gì thế ? Liên quan gì đến 008 Rohit. Hỏi để fix lỗi k vào đc hình ảnh trên MediaBar ?
Sao cái gì cũng lôi 008 Rohit vào thế nhỉ ? Nó có gì đặc biệt à ?

ThanhTungHT

Active Member
Gì thế ? Liên quan gì đến 008 Rohit. Hỏi để fix lỗi k vào đc hình ảnh trên MediaBar ?
Sao cái gì cũng lôi 008 Rohit vào thế nhỉ ? Nó có gì đặc biệt à ?

Vào bình thường mà............ Sao lại ko vào đc.? :-?

ThanhTungHT

Active Member
Mọi người chú ý nè:

Tối nay mình chưa Up được bản mới nhất.. Sáng mai tầm 11h mình sẻ Update bản mới này... Hứa hẹn Ram + Pin+_Cảm ứng+ Menu + Hiệu ứng... nhiều điều mới mẻ và hoàn hảo... ^^

Chỉnh sửa cuối:

funnyclock

pm có j sai mà chỉ trích vậy ta ??

Đại loại là thế này: PM thì là lấy kiến thức đó làm của riêng, trong khi diễn đàn là nơi chia sẻ -> nên hỏi trong forum để mọi người cùng được biết cái hay, mới!
Nhưng mà công nhận là hắn có tật xấu khó sửa lắm! :D:D:D

ThanhTungHT

Active Member
Đại loại là thế này: PM thì là lấy kiến thức đó làm của riêng, trong khi diễn đàn là nơi chia sẻ -> nên hỏi trong forum để mọi người cùng được biết cái hay, mới!
Nhưng mà công nhận là hắn có tật xấu khó sửa lắm! :D:D:D

Lại bêu xấu mềnh ak :D .... Đáng ra tối nay định Up bản mới rùi... Nhưng chưa có hiệu ứng thích hợp...... Ak ai có Theme nào vừa nhẹ và đeph thì ném sang cho mình :D

funnyclock

Lại bêu xấu mềnh ak :D .... Đáng ra tối nay định Up bản mới rùi... Nhưng chưa có hiệu ứng thích hợp...... Ak ai có Theme nào vừa nhẹ và đeph thì ném sang cho mình :D

Cái này thì nhà bác đi kiếm sao cho phù hợp thì dùng, chứ tải về xong kiểu gì nhà này chẳng thay :D:D:D

traicauhd

co cho 5230 luon ko @tug? Ma bam moi sap up la c6 hay 97 vay? Cai pc nha bi hog rui? Gjo chag lam gj dc ca?!

nhaylau321

Cho em hỏi
Em xài CFW N97mn final của anh THanhTung
con 5230 của em xài mạng 3G Mobifone xem youtube đc, nhưng lên zing mp3 hay nhaccuatui xem nhac bình thường ( không video) thì không xem đc là sao? Bác nào chỉ em với :(

ThanhTungHT

Active Member
co cho 5230 luon ko @tug? Ma bam moi sap up la c6 hay 97 vay? Cai pc nha bi hog rui? Gjo chag lam gj dc ca?!

Hôm nay mình ra N97 mini V30 kết hợp N97 mini V12... Tầm 12h mình mới Up được... Bản Icon N8 đã xong... Nhưng bản Icon Anna...đang bị bung thanh Media bar... Mình đang fix và hỏi mấy người bạn... Sẻ sớm Up cho các bạn...

wimax16vnn

Hôm nay mình ra N97 mini V30 kết hợp N97 mini V12... Tầm 12h mình mới Up được... Bản Icon N8 đã xong... Nhưng bản Icon Anna...đang bị bung thanh Media bar... Mình đang fix và hỏi mấy người bạn... Sẻ sớm Up cho các bạn...

bung mediabar do s60skin đó ku Tùng :))
cỏn máu với cook kiết wá ha

Status
Không mở trả lời sau này.