• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW][5800 v52] N97mini For 5800 - Professional [thanhhaifire]

caubephuthuy

bác ơi,chuyển quét nhạc mặc định của máy sang E;/music như thế nào ạ,dạy cháu à quên chỉ e với,thanks bác trước.\,ak bác đừng dạy cách bung FW của bác ra nhe,e dốt môn này lắm,vs lại ngại tiếp thu nữa,e thấy lằng nhằng ngại học lắm,chi qua máy khó hiểu:D

cuongpham208

Không bung ra thì là sao mà chỉnh đc. Nếu không mún bung thì coppy lại đường dẫn là ok!

nh0ctq90

Bạn ơi chỉ mình thay menu 4x4 đi :( mà chữ căn giữa ra ví dụ: Video&TV nó hiện hết ko bị ...Videos &... như này :(

thanhhaifire

Bạn ơi chỉ mình thay menu 4x4 đi :( mà chữ căn giữa ra ví dụ: Video&TV nó hiện hết ko bị ...Videos &... như này :(

menu 4x4 muốn chữ căn hết phải dùng font thích hợp mới dc bạn ah, bạn xem bản nào làm đc thì dùng font bản đó

natan

Tiếc thật nếu như có thì FW này xứng đáng là đệ nhất rùi

nh0ctq90

Bạn ơi tích hợp font vào resouce/font xong đóng gói lại là được à? có cần xóa font cũ đi ko?

khoa1989

Bạn ơi tích hợp font vào resouce/font xong đóng gói lại là được à? có cần xóa font cũ đi ko?

nên xóa đi bạn ah.không nên dể nhiều rác trong rosf.tốn mb

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

căn text giữa,mod cái đèn lim dim nữa là ok

Chỉnh sửa cuối:

cuongpham208

Phải nói là dùng bản cook của bạn T.Hai về cook theo ý mình chút là hết sảy vì máy chạy rất nuột nà gần như khong có lỗi và quan trọng nhất là có thể cài đặt đc ovi map 3.06 bằng tay bt hehehe!!!

thanhhaifire

Phải nói là dùng bản cook của bạn T.Hai về cook theo ý mình chút là hết sảy vì máy chạy rất nuột nà gần như khong có lỗi và quan trọng nhất là có thể cài đặt đc ovi map 3.06 bằng tay bt hehehe!!!

đúng đó ! ovi map 3.06 cài thêm vô rất ok ko lỗi lầm j hết, pin thì xài thả ga, nói chung các bạn về xào thêm vô vì bản đó mình làm rất đơn giản ko màu mè j hết