• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW][5800 v52] N97mini For 5800 - Professional [thanhhaifire]

khoa1989

mình vừa thêm bàn film C6 nhưng không đc.vatrinhf phát nhac không hiển thị lời bài hat.cái này hình như c đặt bằng tay đc ah

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 57 minutes:

khoảng 2 ngày nữa làkgoong lên mạng đc rui.phải đi công tác rừng núi chắc phải 10 ngày.tiếc quá.mong rằng khi về bác hải có bản mới good hơn

Chỉnh sửa cuối:

cuongpham208

Bạn T.Hai cho mình cái mod bàn phím C6 cho bản n97 mini với hihi còn thiếu mỗi cái này nữa là ok ^^!!!

bowjthewen

À fw 97mini dùng mấy file COOK của C6 cũng được phải không các pác ? định cook thêm vài cái , nhưng không biết đúng dzị hok

_GD_

thank phát để đó,đang xài bản gốc cua kitafung ngon wá rùi\-/

OverYou

Anh em liên tục up nhiều bản cook lên làm thị trường ngày càng trở nên nhỏ bé. Tạm thời thiên hạ chia thành ba nước: ''Xê Sáu'' & "Lờ Chín Bẩy" và "Ô rí gì nồ". Khách hàng thỳ điên đảo đau đầu vì các loại dịch vụ quảng cáo và update thường xuyên của các nhà cung ứng dịch vụ.... =))

anhdepanhs2

bác hải cho hỏi CFW này có thể mod được bàn phím tin nhắn xoay ngang được không ? được thì cho mình xin Mod

cuongpham208

Không mod đc bạn ah nhưng khi nào muốn chỉnh bàn phím ngang thì mình chỉnh ở trên phần chỉnh bàn phím là đc mà. Bạn nào cho mình cái mod phím số tìm danh bạ của c6 dành cho n97 mini với mình tìm mãi mà ko đc. Có 1 cái thì mod vào không khởi động đc.

khoa1989

bản này không tùy chỉnh đc thời gian khóa phím.trả ram không tốt,,,bác hải ah

tieutieumy

mấy a có thể chỉ e chỉnh mặc định tiếng việt khi jaf ko jaf xong tiếng anh khó chụi quá

khoa1989

mấy a có thể chỉ e chỉnh mặc định tiếng việt khi jaf ko jaf xong tiếng anh khó chụi quá

bung rosf 2 ra vào Resource >>> Bootdata >> đổi 01,d thành 96,d rồi save lại.đóng gói rosf2 lại flash thôi

tieutieumy

a chỉ cho e thay những dòng phiên bản phần mềm về lại mặc định nha.vì để vậy nhìn nó saao sao đó.thank

cuongvt112

SP2 của bác thanhhaire quảng cáo là pin và ram khỏi chê, không biết cụ thể như thế nào nhỉ ? Ram bao nhiêu , pin có được 3 ngày không nhỉ ?

khoa1989

SP2 của bác thanhhaire quảng cáo là pin và ram khỏi chê, không biết cụ thể như thế nào nhỉ ? Ram bao nhiêu , pin có được 3 ngày không nhỉ ?
bản này ok luôn.ram khoảng 60mb.nhưng không ổn định lắm.chạy ở mức 40mb thôi.pin trâu.cũng khoảng đó để nghe gọi.mình có 2 vạch mà đẻ qua dêm vẫn chưa thấy xuống