• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

bente402

Bản này cook acel wich thay cho share onljne chưa duythanh...mình vẫn còn xài unique final đây này

bente402

Phân vân quá..đang luyện game gjờ flash là panh chành hết,nhưng mà nghe hấp dẫn wá...làm thêm bản 10hs đi bạn,hay là 1bản sym3 chính cống lun đi...
P/s mình giỡn đấy..hjhj.tks bạn vì bản fw nhé

cloudzxz

Phân vân quá..đang luyện game gjờ flash là panh chành hết,nhưng mà nghe hấp dẫn wá...làm thêm bản 10hs đi bạn,hay là 1bản sym3 chính cống lun đi...
P/s mình giỡn đấy..hjhj.tks bạn vì bản fw nhé
c6 10 hs là fw máy gì ??

heonho2301

duy thanh ơi, cho mình hỏi cái icon setting mà là file nào trong resourse/apps dzạ để mình add hình đó vào cfw iz pác T.T

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

tks pác nhìu nhá

còn máy mình lúc chỉnh cái bảo vệ phím tự động thì tự nhin out ra ngoài menu đó pác là do bị gì vậy pác

Bạn đọc kỹ bài viết ở #1 đi mình đã viết rõ ràng: ko đc chỉnh thời khóa phím 01:00.

samiboy007

bị j thì chả piết.pạn qua pic của ngviethoa kiếm mod điều chỉnh khoá phím .cook vào là hết ah.

nhoem_nhoem219

Mở hiệu ứng lên,Sao mình vào cài đặt,màn hình nó mờ đi 1 lúc,,nó thế à hay bị sao?

Chỉnh sửa cuối:

akhoa9955

đã thanks nhá pác thanh, hehe, giờ bắt tay vào flash thui!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

v2honline

Anh Thanh up lên host khác giúp em bản 5230 4x4 small icon đi anh, Mediafire dạo này down chỉ có vài Kb/s, chờ đến 3 tiếng mới xong rof2, chán lém :(
Ai đã down rof2 này về rùi up lên giúp em cái nhak ^^ Tks nhìu :D

Chỉnh sửa cuối:

luckyfore94

Anh Thanh up lên host khác giúp em bản 5230 4x4 small icon đi anh, Mediafire dạo này down chỉ có vài Kb/s, chờ đến 3 tiếng mới xong rof2, chán lém :(
Ai đã down rof2 này về rùi up lên giúp em cái nhak ^^ Tks nhìu :D

:)) hok phải đâu đồng chí , hok nghe tin internet việt nam đang bị đứt cáp quang biển à , tất cả đường truyền việt nam sẽ giảm , kể cả chơi game sẽ bị lag và delay, hiện tại thông báo khắc phục khoảng hơn 1 tuần nữa cơ , bạn cố gắng ra tiệm nét nào đó mạnh mạnh cũng lên dc 200kb/1s :p nếu sài IDM ^.^ chúc bạn thành công

Status
Không mở trả lời sau này.